ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ..ม้าลายโปรงจีบ คุณหนูดูแพง หุ่นเป๊ะตรูดแน่น สวยใสไหลนอง..น้องใหม่@Funky+ปลาDark  (อ่าน 9662 ครั้ง)

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1416
ถ่ายปาได้สวยและดูเซ็กซี่มากครับท่าน AB รีบมาต่อนะครับอยากรู้ท่านหรือน้องหื่นกว่ากัน :032:

.. มาต่อจบละครับคืนนี้ .. ขอบคุณที่ติดตามครับ ..

.. สรุปน้องหื่นกว่าผมครับ 555 ..

:032: :032:

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
:044:ภาพแนวช่างภาพเลย ผมนึกว่ามาจากนิตยสาร เลย สวยครับ ถ่ายมาได้เข้มขรึมดีแท้

.. ขอบคุณคำชมครับท่าน ..

ผมช่างภาพมือใหม่ไม่ใช่มืออาชีพครับผม ..

:048: :048:

• *
วันหน้าต้องการนายแบบร้านนี้ เรียกผมไปนะ เดี๋ยวถ่ายกับน้อง พี่ AB ก็ถ่ายไป อิอิ :012:

.. แนวนี้ผมว้อนมานานละครับ .. พี่หานางแบบรอเรย เด๋วผมจัดให้คับ อิอิ ..

:81: :81:    :82: :82:

• *
... อาบน้ำท่าอย่างเร่งรีบพอสะอาดกาย  ขึ้นเตียงได้ก็โดนเธอ
เปิดฉากรุกเร้า แบบซุกซน โลดโผนโจนเข้าใส่ ในทันที ..

.. นาทีนี้ ผมทิ้งกายนอนลงอย่างว่าง่ายไม่ขัดขืนใด ๆ
ในวันเพลีย ๆ แบบนี้ เจองานรุกเร้าเข้าให้ ไม่เปลืองแรง
ชงเอง ให้เธอถูกเธอซุกไซร้ไปอย่างสนุกสนาน
..

.. แม้นจะไม่รุนแรงในลีลา แต่ทว่าเป็นไปแบบอ่อนหวาน
ระคนเสียวซ่าน แบบเด็ก ๆ ใส ๆ .. แต่ก็ทำผู้ใหญ่หื่นจัด
ได้ ในเวลาไม่ช้าไม่นาน
..

• *
... ไอ้ผมก็เกร็งบ้างผ่อนบ้างตามจังหวะลื่นไหล เค้าคลอไปอย่างลืมตัวตน ...
บ้างก็อาศัยจังหวะเธอเผลอไผล บุกรุกกำเริบเสิบสานใส่เธอบ้าง
แต่ก็เป็นไปอย่างละมุนแผ่วเบา ..

.. จากเนิบนาบ เพิ่มความแรงขึ้นเป็นรุกเร้า โลมไล้ ไปบนเรือนร่าง
นวลเนียนโค้งเว้า เอวคอด สะโพกผาย บั้นท้ายกลมกลึงนั้น
นมเด็ก ๆ เล็ก ๆ แต่ทรงสวยของแท้ไม่ได้โมมา
..

.. แถมด้วยใบหน้าคิกขุน่ารักก็ของแท้ไม่ได้เสริมศัลย์ใด ๆ
ให้รำคาญตา ยามเสียวซ่านดูแล้วได้อารมณ์ระทึกยิ่งนัก
...

• *
... เธอเองก็ตอบโต้กลับมา เป็นระลอก ตามท่วงทำนอง
เป็นจังหวะจะโคนสอดคล้อง ไม่ขาดสาย ...

... จนอารมณ์ทั้งคู่พุ่งทยาน อย่างยากจะหยุดยั้งได้
จนเรานำพาอารมณ์สุดท้าย ไปสู่จุดหมายปลายทางฝัน
โดยพร้อมเพรียงกัน ทั้งสองคน
..

• *
… ถึงเวลาจับปลา จากที่ขอเวลาหอบหายใจซักพักใหญ่ เร่งรีบจัดแสง
จัดคอมโพสท์ต่าง ๆ อย่างเร็วไว ก่อนแสงสุดท้ายจะลาลับฟ้า
ก็ได้ปลาอาร์ต ๆ กับเรือนร่างรับแสงสวย ๆ มาอย่างจุใจ ..

.. ได้เจอแบบติดใจเลย กับเธอคนนี้ ที่ให้ผมซะเพียบพร้อมทั้งความสุข
ความประทับใจ .. ทั้งงานบู๊ งานหวาน ความโก๊ะฮา น่ารัก  ลื่นไหล
กับน้องน่ารัก คุณหนูดูแพง ม้าลายสายซีแบบนี้
..

.. ถ้าไม่มาเจอบอกเลยว่าพลาด ๆ ๆ  พลาดแร้วอย่ามาบ่นเสียใจกันนา ..

น้องหนมปัง @ 17Funky Spa

ออฟไลน์ Vipera

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 10
ก้นสวย ชอบม้าลายเหมือนกันเด้อ
 :81:

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
 :013: โอวว ชอบแบบนี้มากครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106