ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามเรื่องน้องที่รับงานสดครับ  (อ่าน 5980 ครั้ง)

ออฟไลน์ มาหานะที

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
Re: อยากสอบถามเรื่องน้องที่รับงานสดครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2022, 01:29:14 PM »
เห็นใจคุณ โคนันแมน ในกระทู้นี้ จริงๆ

ผมอ่านแล้วผมว่าคุณโคนันตอบได้ปกติวาจาไม่ได้ไปแซะใครเลย

เจอ คน ขิงใส่ตลอด  ไม่ไหว

เดี๋ยวนี้ ยูส ประเภทนี้เยอะจริงๆ ดีแต่แซะคนอื่น