ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่องกันให้ตาแฉะ!!! เซ็กซี่ เซ็ตใหญ่ไฟกระพริบ ปล.ไม่ใช่แฟน คลับ ก็ต้องคลิกล่ะ  (อ่าน 14004 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noomha

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 2
 :81: รอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ PTC35DS

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข
รอ รอ รอ เลยคับ :032:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
จะไม่ผิดหวังกับปลาที่ขนมาเต็มลำเรือ
จะไม่ผิดหวังในคุณภาพของปลา
ทั้งสด ใหม่ ไม่ย้อมแมวเอาปลาค้างวันมาขาย

อยากรู้ อยากเห็น ว่าเป็นร้านไหน น้องคนใด
และพีอาร์คนนั้นเป็นใครต้องติดตาม

อยากรู้แล้วสิ!!!

แบล็ค บิวตี้เลือกเพลงนี้ เพลง "ดาวล้อมเดือน"
เพราะเธอ จะเป็นเดือนที่ถูกห้อมล้อมด้วยดาวจำนวนมากในเร็วๆ นี้

รอนะครับ5555 :84: :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ knightc

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -1
 :019: รอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
มารอติดตามครับพี่

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
ผมเป็น Fanclub พี่ Black

เพราะถ้าเป็น...."แฟนขับ"ให้จริงๆ พี่ Black คงไม่ได้ออกหาปลา

อยากเห็น เดือนในหมู่ดาว ว่าเจิดจรัญเพียงใด

รอชม ยาวยาวไปครับ
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ noonoy

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ติดตามชมการบ้านดีดีอีกแล้วครับท่าน :81:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
มาต่อกันเลยครับ ปลาร้อยกว่าตัว
คัดออกมาได้เท่าที่จะได้เห็นต่อไปในการบ้าน

อย่างที่เกริ่นไว้
พีอาร์คนนี้ จะรู้ใจเข้าใจ ลค. เสมอ
โดยเฉพาะข้อมูลเชิงลึกที่ถูกต้อง
แบล็ค บิวตี้ได้เสมอมา
และมีข้อแนะนำดีๆ เลือกสรรน้องๆ ตามสเปก
ไม่มีดันน้องที่ไม่มีรอบให้ แล้วบอกว่าดี

เหมือนกับครั้งนี้
ที่แบล็ค บิวตี้ตั้งใจจะไปหา พิ้งค์ เมเม่ หรือ ฟองเบียร์
พีอาร์ผู้ใสซื่อ บอกขออนุญาตแนะนำ
น้อง "........." คนนี้ ทางแบล็ค บิวตี้เลย
แถมใหม่เอี่ยมอ่อง
ข้อมูลแน่นแบบนี้

ต้องไป!!! จะรออะไรเล่า