ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### โดนตกอีกแล้ว อสรพิษแสนสวยเอาเกือบตาย เมดูซ่า @ YESIKA  (อ่าน 12535 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • Re-Bond

เธอสโตกขึ้นลงอย่างไม่ยั้งปลายหัวบ้างสุดคอบ้าง

ผมงี้ถึงขั้นนอนฟินจิกหมอนทีเดียว

รู้สึกตัวอีกทีเธอก็อยู่บนตัวผมซะแล้ว

จากสโตรคกลายเป็นบอดี้แบบสุดลำ

ฟินลิ่งนี้ยากจะเล่าจริงๆ

ทุกอย่างมันสมุทเร็วไปหมดเป็นความรู้สึกเสียวแบบไม่รู้ตัว

รู้ตัวอีกทีก็เสร็จเธอซะแล้วเธอค่อยค่อยบดบี้แบบเน้นเน้น

แล้วก็ค่อยเร่งจังหวะดึงเข้าออกจากบทกลายเป็นโยกจากโยกกลายเป็นขย่ม

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

พอเครื่องเธอติดเธอโยกยับทนิยมเละตอนเนี่ยช่วงล่างของผมแฉะไปหมด

สันนิษฐานได้ไม่ยากจากเธอแน่นอน

เสียงน้องร้องได้สะใจจริงๆดังกำลังดีจริงเวลามองหน้าดูเธอแล้วเนี่ย

เวลาเธอกัดปากเทสต์บอกเลยครับโคตรสุดยิ่งเธอขย่มเท่าไหร่

ผมยิ่งกระเด้งรับเท่านั้นเอาว่ะวันนี้ต้องตายกันไปข้างหนึ่ง

ผมไม่มีทางยอมแพ้เธอในรอบนี้เด็ดขาด

ออฟไลน์ thanakakung9

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
+1 ชมการบ้านแล้วแข็งไปทั้งตัวเลยครับ

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1431
.. ปลางามครับท่าน น่าลอกมากคนนี้ .. ยังไม่ว่างตรงกะน้องซักทีเลย ..

:035: :035: :035:

• *
  • Re-Bond
+1 ชมการบ้านแล้วแข็งไปทั้งตัวเลยครับ

ขอบคุณครับ  :013: :013: :013:

• *
  • Re-Bond
.. ปลางามครับท่าน น่าลอกมากคนนี้ .. ยังไม่ว่างตรงกะน้องซักทีเลย ..

:035: :035: :035:

ต้องลอกครับ คุ้มแน่นอน  :048: :048: :048:

• *
  • Re-Bond

ถึงเวลาที่ผมตีองจัดเธอและคุมเกมส์บ้างแล้ว

ผมจับเธอพลิกแล้วยลโฉมก้มงอนงาม

โอ้แม่เจ้า.......มันงดงามและสวยมากกกกกก

จนผมทนไม่ไหวจัดชุดใหญ่กระแทกสุดลำกดมิดด้าม

เธอร้องลั่นจนผมกลัวว่าเธอจะเจ็บและห้องข้างๆอาจเข้าใจผิด

แต่เปล่าเลย เธอร้องอย่างมีความสุขแถมยังเด้งกดรับทุกจังหวะ

ที่ผมแทง ผมกระทุ้ง งัดทั่งงัดทั่งงัดทั่งงัด

• *
  • Re-Bond
เธอยิ่งร้องผมก็ยิ่งกด ยิ่งซอย

ทุกอย่างดำเนินไปได้ด้วยดีจนในที่สุด

ผมก็ถึงที่หมายไปพร้อมเธอด้วยสวัสดิภาพ

แต่มันยังไม่จบแค่นั้น ช่วงล่างเธอยังคงกระตุกและตอดไม่หยุด

แถมยังรัดแน่นจนดึงแทบไม่ออก

• *
  • Re-Bond
ผมรั้งเธอขึ้นมาแล้วซอยแถมให้ไปอีกยก

ทั้งที่ถุงเก่ายังมีน้ำคาท่อ

จนในที่สุดเธอก็คลายตัวจนผมสามารถดึงออกมาได้

• *
  • Re-Bond

สรุปเลยแล้วกัน

น้องเมดูซ่า ขาวหมวยสวยเอ็กซ์ อกกำลังดี ลีลาเด็ด

เสียงเลิศ เบิร์นเยี่ยม ถ้าอกบิึ้มกว่านี้สักนิดผมรักตายเลย

ถ้าใครติดเรื่องรอยสัก น้องสักแฟชั่นนิดหน่อยถ้าไม่ชอบขอให้ผ่าน

ถ้าชอบของดี คุ้มค่า ทอนกระจาย แนะนำไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง