ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยเพล์บอย ทีเด็ด นวลนาง โป๊น้อยไป จะเอากันให้ถึงใจต้อง ไดอารี่แวมไพร์ฉบับนี้เลย  (อ่าน 46275 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
สุดๆเลยครับ ตามมาเป็น Fc ทั้งสองเว็บเลย ทั้งภาพทั้งสำนวนการเล่า อ่านแล้วเกร็งตลอด นี่ขนาดเซ็นเซอร์นะเนี่ย

ยินดีครับ  แวมไพร์มีความสามารถในการสื่อสิ่งที่เห็น ให้ผู้ชายอ่านแล้ว ไม่ต้องจินตนาการ

คม... ชัด... มิด 

ไม่เก็บความสามารถนี้ไว้กับตัว  ขอทำสิ่งดี ๆ เพื่อ มวลมหาประชาหื่น

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
สุดยอดครับ FC เลย ปล.น้องปอดบวมหนักมาก

FC  ทุกท่าน มีอะไรสอบถามได้เสมอ  ไลน์ไอดี siam-daynight

• *
อ่านไป กลืนน้ำลายไป สุดยอดเลยครับ

คนเขียน นึกภาพกับสิ่งที่เกิด แล้วก็เขียน  ยังต้องหยุดไปชักว่าวเลยครับ กว่าจะเขียนจบ

• *
:013:  อยากได้แบบนี้บ้างอะ    :90:

จองน้องอลิส ไปเลยครับ โทรร้านโบนันซ่า 063-0067599

แวมไพร์โฆษณาให้ได้ทุกร้านแหล่ะนะ ถ้ามีนางฟ้าน่าสนใจ  เพราะไม่มีหุ้นกับร้านใด ๆ

• *
ชมภาพน้องอลิส @ Bonanza เพิ่มกัน

ออฟไลน์ podpod555

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -7

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
โอ้ววว เด็ดมากครัชๆ   :032:

ออฟไลน์ gunness

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -4

ออฟไลน์ antica

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
อ่านไปแข็งไปเลยทีเดียว ขอบคุณสำหรับการบ้านครับพี่

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
 :84: สุดยอดเลยคับ ชอบแนวๆ นี้เลยคับ  :92: