ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวออฟฟิศนม 36 ขี้เอา..ใจ ชอบดูเเลเเละเอา..ใจใส่ เห้ย!ยังไงๆตุรีบจอง(ปราCupcake)  (อ่าน 28382 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
มาต่อๆไวๆนะคับเฮีย แรงถึงใจที้สุดแม่นางคนนี้ ปลาจูบเสียวมากๆคับ+1ไวัก่อนเลย :044:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ oscarz

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1
กราบ สวัสดี พี่ ฮจ งาม ๆ นึกว่าชาตินี้ จะไม่เห็น พี่ ฮจ อีกแล้ว  :006: :006: :006:

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
เฮียมา ไม่บ่อย

แต่ ปล่อยการบ้านคุณภาพล้วนๆ

.... ปล่อยให้หมดนะเฮีย ที่รอเคลียร์ยีงมีอีกเยอะ  :044:
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ Manual&mifune

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -3

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
วันนี้เรามากันที่เดิมครับที่ผมเคยมาในคราวที่เเล้ว ซอยพัฒนาการ30  ร้าน cupcake

• *
เหตุมันเกิดขึ้นเพราะ ปรา 2 ตัวนี้ในกลุ่มวีไอพีร้านครับ

• *
คือเเวบเเรกที่ผมเห็นหน้า คือใช่เรยอะ สเป้กเลย หน้าหมวย น่ารัก เเละอึ๋มอีกต่างหาก  นม36  หน้าอกน้องโมมานะครับเเต่ทำมาสวยเลย

• *
เเล้วคำโปรโมทพีอาร์มีดังนี้ครับ....

น้องสไมล์

หัวอ่อน   ว่านอนสอนง่าย 
พูดน้อย  ต่อยหนัก...น้องสไมล์

สาวออฟฟิศหุ่นสะบึม ไฟหน้า 36++
พูดน้อย ยิ้มเก่ง เป็นมิตรกับทุกคน ไม่เคยผ่านงานสปา
อยากลองหาประสบการณ์นอกออฟฟิศ
ชอบดูแลเอา....ใจเก่งฝุดๆ

อยากรู้ว่าเอา....ใจเก่งขนาดไหน
ต้องแวะมาให้น้องดูแลคะ