ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยกซด.!น้องใหม่ นมใหญ่ไฟกระพริบ แซ่บจี๊ดจ๊าด"ไหนบอกว่าเสร็จไวไงคะ.อู้ยซี๊ด"UNSEN7  (อ่าน 34418 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
"อูย....หนูแฉะไปหมดแล้วค่ะ" ผมยังชอนไช ซุกไซร้ สะกิดสะเกา

จนเธอสะท้านอยู่พักใหญ่ จึงหยุดเพื่อขยับตัวปาดเปลื้องเสื้อผ้า
เธอตามประกบติด ซบหน้าเข้าและลูบไล้ไปทั่วแผ่นอกของผม
:034:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *

• *
"อืมมม.. เสียวจังเลยจ้าหนูจ๋า" ผมถึงกับครางด้วยความเสียว

เมื่อเธอเริ่มเลียที่รอบหัวนมผมอย่างเมามัน จนทนเกือบไม่ไหว

พร้อมกับรีบถอยตัวหนีพร้อมกับประคองตัวเธอเอนลงนอน

คราวนี้ผมจูบที่ปากเธอเบาๆ ไซร้ที่พวงแก้ม
แล้วเลื่อนตัวลงต่ำลงไปซุกที่ต้นคอ เลื่อนลงมาที่ร่องอก
:027:

• *
ในขณะที่อีกมือก็บีบขยำลูบคลำอยู่กับหน้าอกของเธอ

บรรจงเลียรอบพานนมสลับกับดูดเม้มอย่างแผ่วเบา

จากซ้ายไล่มาขวาแล้วเลื่อนตัวลงล่างลากลิ้นกับริมฝีปาก

ผ่านหน้าท้องที่ขาวเนียนปราศจากไขมันสู่เนินสาวที่อวบอูมล้นต้นขา
ความสาวสดบวกกับความอวบอิ่มของเธอที่ผมซุกไซ้ซอกซอน  :012: 

• *

• *
ไม่ว่าจะเป็นตรงไหน มันก็หอมหวานปั่นป่วนหัวใจได้ทุกส่วน

โดยเฉพาะกลีบเนื้อที่กลุ่มขนอ่อนปกคลุมอยู่เพียงน้อยนิด

ผมใช้มือทั้งสองข้างแหวกกลีบออก เผยให้เห็นเนื้อภายในที่มีสีชมพูอ่อนๆ
และเม็ดละมุดที่แหลมโผล่ออกมาท้าทายพร้อมกับความฉ่ำแฉะเต็มกลีบร่องบางๆ
  :006:

ออฟไลน์ Perfect-guy

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 6
 :044: :044: :044:

ลงชื่อรอ ภาพลับเฉพาะคนรู้ใจเลยครับท่านโซดา...

:81: :81: :81:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Joexx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 เด็ดด มากครับ    ไม่ไหวแล้วววว   อยากลอกการบ้านมากครับ

ออฟไลน์ Raziel

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
รอเลยครับคนนี้ดูแล้วแจ่มมาก