ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เฟดเฟ้..!! ยกซดAVสาวชื่อญี่ปุ่นน้องใหม่ ไหลสุดซอย จุกสว่าง ครางอร่อย ปลาONSEN18+  (อ่าน 26034 ครั้ง)

ออนไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
ช่วยตั้งชื่อ

*บันทึก* คิวปี้ยุ่น ยุ่นปี่ ญี่ปุ่น

:92:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
ผมนั่งลงบนเตียง คุยกับเธอดูเธอสดใสมาก คุยสนุก

ผมคุยเรื่องทั่วไป จนเราสองคนสนิทกันมากขึ้น

สักพักเธอก็เอนมาซบไหล่ผม เอาหล่ะสิ กลิ่นหอมอ่อนๆ

จากตัวเธอทำให้ร่างกายผมชักจะไม่ปกติเสียแล้วสิ

ผมพยายามข่มใจโอบไหล่เธอเข้ามาชิด ความรู้สึกดีๆ

มันไหลผ่านไปทั่วร่าง ปนกับความใคร่ที่คั่งค้างมาหลายวันที่ผม

ไม่ได้ระบายออก ผมหน้าเริ่มมืดครับ เชื่อว่าเธอเองก็เผลอไผลไปเยอะเหมือนกัน

อารมณ์ของเราสองคนกำลังได้ที่ ผมตัดสินใจเชยคางเธอขึ้นแล้วจูบ

ท่าทางอาจจะเก้ๆ กังๆ เธอก็เกร็งมากแต่ไม่ได้ปฏิเสธ ผมเริ่มใช้ลิ้น

ควานเข้าไปในปากเธอ สักครู่ใหญ่ๆ เธอคงเริ่มชิน แล้วก็เริ่มกล้ามากขึ้น
ลิ้นของเธอเริ่มตอบสนองผมบ้างแล้ว
  :013: :88:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
มือผมเริ่มรุกเข้าไปใต้ชายเสื้อยืด เคล้าคลึงไปรอบๆ

หน้าอกเธอโดยมีบราขวางอยู่ ผมเปลี่ยนจากจูบปากไปไซ้ซอกคอ

ขบติ่งหูเพื่อพักหายใจหายคอ เสียงลมหายใจเธอเริ่มแรงขึ้น

แก้มขาวๆ ของเธอเป็นสีชมพูเรื่อๆ เสียงคราง "อืมม.."

ดังอยู่ในคอเมื่อผมไซ้ในจุดที่เธอพึงใจ มือผมยังทำงานต่อไป

บราถูกปลดออกแล้ว ผมใช้นิ้วเขี่ยปลายหัวนมของเธอจนมันแข็งขึ้น

จนรู้สึกได้จากสัมผัส ผมชักอยากเห็นซะแล้วสิ ไวเท่าความคิด ผมค่อยๆ

เลิกเสื้อของเธอขึ้นจนสองเต้าของเธอออก มาชมโลก อา..สวยงามเหลือเกิน

ผมก้มลงใช้ลิ้นเลียเบาๆ ตรงปลายหัวนมของเธอ จากนั้นก็เริ่มอมมัน

ใช้ทั้งลิ้นและปากเคล้าคลึงมันอย่างเมามัน ของจริงมันเป็นแบบนี้นี่เอง

อารมณ์ของเราทั้งสองคนกู่ไม่กลับแล้วครับผมอุ้มเธอวางลงบนเตียง

จูบเธออีกครั้ง ส่วนมือก็จัดการกับหน้าอกเธอต่อไป สักพักจึงค่อยๆ

เลื่อนลงต่ำ พอสัมผัสตรงเป้าของเธอภายนอกกางเกง

เธอก็ทำเสียงเหมือนตกใจ และไม่พร้อมที่จะให้มากไปกว่านี้
ผมจึงหยุดมือไว้ เปลี่ยนเป็นใช้ลิ้นเลีย และไซ้เธอไล่จากปาก :032: :83:

ออฟไลน์ mrteenoi

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หนูยูกิ กิโมโนที้รัก ครับ

• *
ลงมาที่หน้าอก ลากมาที่สะดือ เสียงเธอครางหนักหน่วงขึ้น

ผมใช้มือค่อยๆ ปลดตะขอกระโปงเธอออก คราวนี้ไม่มีอาการชะงักให้เห็น

ผมไม่รอให้เสียโอกาส ค่อยๆ ถอดเสื้อ กระโปงเธอออกช้าๆ เธอก็ให้ความร่วมมือด้วยดี อา..

เหลือปราการอีกแค่ ชั้นเดียวเท่านั้นเอง ตรงร่องของเธอเปียกจนกางเกงในยุบตามรอยกลีบ

เห็นชัดทีเดียว ผมใช้มือค่อยๆ สำรวจพื้นผิวร่องช้าๆ ค่อยๆ ใช้นิ้วสีกับร่องของเธอเบาๆ

"อู้ยยย ...ซี๊ด...เอ่อ...เออ..ซี๊ดดดดดดดดดดด" สีหน้าเธอเคลิมไปกับผม

น้ำของเธอเริ่มทะลักออกมาเหมือนทำนบแตก ผมใช้นิ้วชี้เป็นแนวหน้าเข้าไปสำรวจถ้ำ

โดยลอดผ่านใต้ขอบกางเกงในเข้าไป เป็นถ้ำที่เปียกชื้นจริงๆ

นิ้วชี้เข้าไปสำรวจได้อย่างสะดวกโยธินด้วยความเปียกลื่น แต่ เธอเกร็งเสียจนตัวสั่น

ผมขยับนิ้วชี้เข้าออกช้าๆ เธอทั้งเกร็งทั้งตอดรัดจนนิ้วผมแนนเลยทีเดียว

ผมค่อยทรมานเธอไปเรื่อยๆ จนเธออาการร่อแร่เต็มทน เหมือนจะไม่ไหวแล้ว

เอาล่ะ..ได้เวลาแล้ว ผมรูดกางเกงในเธอลงมา แล้วค่อยๆ ถอดมันออกไป

เธอรีบให้ความร่วมมืออย่างรวดเร็ว ลิ้นผมทำงานอีกครั้ง ผมจับขาเธอแหวกออก

แล้วเลียปาดหน้าถ้ำสลับกับเลียโคนขาอ่อน ทั้งสองข้าง ร่างของเธอกระตุกเบาๆ

เวลาเลียผ่านจุดที่เธอเสียว สักครู่ผมก็เริ่มใช้นิ้วสำรวจถ้ำของเธอ

ทั้งควงทั้งควาน ของเธอ ร้องออกมาดังๆ "อูยยย.. เสียวจังคะพี่ อุ ..อุ.อู้ยยยย"

ผมรอจนเธอเริ่มจะคลายความเกร็ง หันไปใช้มือเล่นงานหน้าอกเธอต่อ ระหว่างนั้นก็

จัดการกับเสื้อผ้าตัวเอง จนเธอเพลินได้ที่และเลิกเกร็งตัว ผ่อนคลายลงมา

ผมเอาเจ้าน้องชายของผมออกมา เธอคงรู้ว่าผมจะทำอะไร
:001: :015:

• *
ขอตั้งชื่อว่า เปิดบริสุทธิ์  YUKI  สาวหยุ่นวัยใส

จัดไปให้อย่าเหลือไว้ครับ พี่ SODA   :013: :044: :032:

เยี่ยมครับท่าน ชื่อเรื่องตื่นเต้นดี จัดให้แล้วครับ :85: :84: :82:

• *
"ลัดฟ้ามาหารัก"

ใช่เลยครับท่านpat สุดๆไปเลย ส่งต้นฉบับไปให้แล้ว อิอิ  :044:

• *
น้ำของเธอเริ่มทะลักออกมาอีกรอบจนท่วมนิ้วของผมที่จ่อไว้

อา..น้ำขึ้นให้รีบเสียบ สุภาษิตที่ผมคิดได้ขณะนั้นเอง ผมค่อยๆ

ขยับลำเดินหน้าช้าๆ น้ำของเธอช่วยได้มากทีเดียว มันลื่นกว่าที่ผมคิด

แต่เธอหลับตาปี๋ เหมือนกับเจ็บเหมือนกัน ผมพยายาม ดันนิ้วสอดเข้าให้ช้าที่สุด

แล้วก็แช่ไว้ แต่ยังไม่สุด "อย่าเกร็งนะ" ผมกระซิบข้างหูเธอ รอสักพักจนเธอเริ่มหายเจ็บ
ผมเริ่มขยับอีกครั้ง คราวนี้มันเข้าไปเกือบสุดแล้ว แต่ถ้ำของเธอตอดรัดเหลือเกิน
:015:

• *
เรื่อง คู่กรรม ล่ะกันครับ .. ให้เฮีย soda เป็น โกโบริ สาย dark 555

ขอบคุณครับ คู่กรรมก็ได้55555 :82: :82: :82:

• *