ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครว่านางฟ้า อยู่แค่บนฟ้า สวยใสเหมือนดารา เลียใม่ให้ล้ม อมอร่อยสุดๆ ป>น้องแต้วHD  (อ่าน 28268 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aclass

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
พี่โซดาได้แต่ของดีๆทั้งนั้นเลยครับ
แอบอิจฉา :006:
+1เป็นกำลังใจครับ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2019
ยิ่งที่ตรงเม็ดติ่งเสียวผมเห็นมันใหญ่มากเลย

เต้านมกลมๆ ใหญ่มาก ไม่เหมือนที่เนินสวาทมันใหญ่มากมายจริง

หญ้าอ่อนที่ขึ้นมันก็มากมายเหมือนป้าเลยครับ สงสัยคงมีเชื้อนางงาม

เธอเอามือมาถูที่เต้านมช้า ๆ หลับตาพริ้มผมเห็นถนัดเลยครับว่า
ที่เม็ดยอดเต้ามันตั้งชันขึ้นมาทันทีที่เธอนอนถูอยู่
:013:

ออฟไลน์ Hikaru1412

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
รอติดตามอย่างใกล้ชิดเลยครับ แบบนี้  :048: :048:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ผมไม่รอช้า ขึ้นไปนอนข้างเธอบนเตียง

เลื่อนมือลงช้า ๆ ผ่านหน้าท้องลงไปที่ร่องเนินสวาท

ผมเอามือไปถูเบา ๆ ที่เม็ดติ่งเสียว ครู่เดียวเท่านั้น

เธอก็ทำหน้าเหยเก ผมขยี้ที่เม็ดหนักมือกว่าเดิม

บั้นท้ายส่ายร่อนช้า ๆ มืออีกข้างก็คลึงเบา ๆ ที่เต้านม

เสียงร้องครางเบาพอที่ผมจะได้ยินมันก็ดังออกจากปากเธออย่างลืมตัว

"ซี๊ด..โอยยยย...ซี๊ด...อืมมมม...ซี๊ด..พี่จ๋า..หนูเสียวร่องเหลือเกินพี่...

...ซี๊ด..โอยยย พี่จ๋า..ซี๊ด..โอววว...หนักเลยพี่ทิว..หนู..ชอบ..ซี๊ด.."
:012: :006:

• *
มือผมก็ขยี้ที่เม็ดติ่งเสียวอย่างหนัก ปากเธอก็ร้องครางไม่หยุดส่ายบั้นท้าย

วนกระแทกหนักมือขึ้น เนื้อตัวสั่นระริก แล้วร่างของเธอก็กระตุก ๆ

มือกดที่ร้องเสียวแน่น เธอถอนหายใจออกมาเหมือนกับว่าเอาอะไรออกจากอกไปได้

อะไรมันก็ไม่เท่าเรื่องที่เรียกผมนี่สิครับ อย่างนี้มีหวังต้องฟันเธอแน่

ทวนก็แน่นปั๋งที่เป้าทนไม่ไหวแล้ว เธอชักมันออกมารูด

ตาก็จ้องมองผม มือก็รูดจนกระทั่งเนื้อตัวสั่นระริกพุ่งออกมาอย่างแรง

ผมรีบหุบปากแน่น สงสัยว่าเธอต้องได้ยินเสียงที่ผมครางเพราะความเสียวแน่ๆ

แต่ ดูท่าทางเธอก็ไม่มั่นใจนัก ยังดีเพราะเธอกำลังเสียวมากหนีบมือผมแน่น
มือเธอก็ช่วยชัก ปากและลิ้นของเธอ เริ่มช่วยกันสร้างความเสียวให้ผมแล้วไง
  :038:

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165

ออฟไลน์ apandfriend@gmail.com

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0

• *
"ซี๊ด..โอยยยย..ซี๊ด...อย่างนั้น...โอยยย..เร่งมือหน่อย..ซี๊ด..โอววว.

.เสียวเหลือเกิน..ซี๊ด...อืออออ...หนัก ๆ...ซี๊ด...โอยยย...ซี๊ด...โอ๊ะ..โอยยยย.."

ร่างเธอเกร็งกระตุกหลายครั้ง   อย่างนี้มันต้องช่วย อย่างนี้ต้องเล่นให้สุดๆไปเลย
:83:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526
น้องแต๋ว หุ่นสุดยอดด   :013: :013:

• *
ผมรีบก้มหน้าลงไปที่เนินร่องเสียวของเธออย่างลืมตัว

ลงมาที่ปากร่องเสียวดมดูกลิ่นสะอาดดี แต่ผมก็ไม่สนใจอะไรทั้งนั้น

รีบเอานิ้วตะวัดไปตามซอกหลืบตวัดไปตะวัดมาจนฉ่ำเยิ้มทั่วทั้งร่องเสียว

"โอยยย..ซี๊ด..เสียวเหลือเกิน...ซี๊ด..เสียวเหลือเกิน..อูวว..ซี๊ด..ดูดนมด้วยสิ..ซี๊ด..หนูชอบ"

ผมเปิดปากดูดที่จุกนมเธอ ส่ายร่อนเอวอย่างหนัก
:82: :83: