ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนิปปอน M-Modelling นานๆ เข้าที ดีย์มากแบบนี้ ผมมัวไปอยู่ไหนมาเนี่ย  (อ่าน 5241 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
ปกติแล้วการฟอกตัวชะรำล้างในตู้อาบน้ำ ผมไม่ค่อยซีเรียสนัก แต่สำหรับน้องนิปปอนนี่ต้องนำมาเล่า เพราะเอาใจใส่ดีจัง ล้างสบู่ให้ ก้มไปนั่งต่ำเพื่อฟอกขัดชำระล้างไมค์ให้ คือ โดนนิปปอนอาบให้ยังกับเราเป็นแมวน้อยถูกทาสแมวจับอาบน้ำ

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
ใครอ่านการบ้านนี้แล้ว ไปตามลอกการบ้าน ฝากทนุถนอมหน่อยนะ หึงส์อ่ะ
 :92:
คือ พอเช็ดตัวจนแห้งแล้วผมก็เดินนำไปที่เตียงขนาด 3.5 ฟุตก่อน แล้วก็นอนหงายรอ ในใจ ณ ตอนนั้นแค่ได้กอดนิปปอน ได้จับนั่นนิด ได้แตะนี่หน่อยก็คุ้มล่ะสำหรับค่าคอสที่จ่ายให้ทางร้านไป ผมนอนมองนิปปอนใช้ริมฝีปากน้อยๆ แตะเลีย สลับพรมจูบเบาๆ ตั้งแต่ต้นคอ ลงไปที่หัวนม น้องทำได้แผ่วเบา และเสียวเอามากๆ จังหวะที่นมโดนตัวผมก็นุ่มนิ่ม ร่างกายประกอบกันแนบไร้รอยต่อ

• *
ด้านล่าง นิปปอนก็ใช้มือเรียวเล็กจับคลึงเบาๆ ทำให้ผ่อนคลายอย่างที่สุด คนสองคนไม่มีเสื้อผ้าปิดบังกายแล้วอยู่ใกล้กันในสภาพนั้น อยากจะหยุดเวลาเอาไว้จริงๆ

ออฟไลน์ hancock12

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
สุดๆเลยครับ :038:

• *
 :84:
หายสงสัยซะทีว่าทำไมตอนอาบน้ำตะกี้ ถึงบรรจงขัดไมค์ลอยของผมซะสะอาดขนาดนั้น เพราะขณะที่นอนฟินให้นิปปอนใช้ปากเอย ลิ้นเอย พรมจูบ เลียไปทั่วตัวอยู่นั้น สักพัก น้องเลื่อนต่ำลงไปแล้วก็ผลุบ หายไปในพริบตา สดๆ ไม่ต้องร้องขอทุกอย่างออโต้  โอยยย ใครจะนึกว่าเห็นน่ารักๆ แบบนี้ ทำไมทำตรงนั้นได้เก่งจัง คือ ลึก วน อุ่น สั้นสลับยาว ผมปล่อยให้น้องทำตรงนั้นยาวๆเลย โอยย ใจจะวาย

• *
เริ่มทนไม่ไหว ผมแตะตัวน้องเบาๆ ให้ผละมาจากไมค์ลอย บอกนิปปอนว่าพี่ไม่ไหวแล้วค่ะ พี่ขอตักตวงความสุุขจากนู๋บ้างนะ แล้วผมก็สลับให้นิปปอนนอนหงายบ้าง ฮ่า ฮ่า สวรรค์ของตูแท้ๆ เพราะนิปปอนหลับตาพริ้มรอแล้วล่ะ จะทำอะไรก็คงไม่ปฏิเสธล่ะนะ งั้นลุยสิรออะไร 
เริ่มต้นจากจุ้บหน้าผาก แล้วหอมแก้มเบาๆ จุ้บซอกคอทีนึง แล้วเลื่อนปากลงมาเรื่อยๆ จนมาหยุดที่สองเต้าคู่งาม พลันก็ใช้ลิ้นแตะสิครัชรออะไร น้องนิปปอนบอกพี่ค่ะ นู๋จั้กจี๋ ขอไม่ให้ดูดได้ไหมค่ะ 
หึหึ นั่นไม่ใช่แววว่าจะหล่นหลอกครับ แต่มันเป็นจุดเริ่มต้นของการแสดงความรักให้กัน ถ้ามาถึงๆ อม ดูด รูด แตกก็คงขาดเสน่ห์ของการ นปก.ไปไม่น้อย ผมไม่ได้วิตกกับข้อห้ามของนิปปอนเลยแม้แต่น้อย
55 เลยหลอกเด็กไปว่า ค่ะ พี่ไม่ดูดก็ได้นะ เดียวขอดมๆ ก็พอค่ะ ผมก็สลับไล่ไปมา ซอกคอบ้าง เนินนมบ้าง เงยไปมองด้านบน
นิปปอนเองก็เริ่มผ่อนคลายลง ผมจัดการคว้าสองเต้าด้านซ้ายแล้วจัดการดูดด้วยความแผ่วเบาทันที
อูยย.. พี่จ๋า นู๋ไม่จั๊กจี๋แล้วค่ะ เสียวจังค่ะ น้องนิปปอนครางเบาๆ บอกผมมาอย่างนั้น
นู๋ชอบเหรอค่ะ งั้นนอนปล่อยตัวสบายๆ เลยน๊า พี่จะทำให้นู๋เอง  ผมบอกน้อง แล้วเงยหน้าไปมองน้อง พระเจ้าใบหน้าน้องตอนนี้มันดูหงี่ๆ เง่งๆ คือ แบบถ้าจะทำอะไร น้องก็ยอมหมดล่ะ ใบหน้าสวยๆ ทำตาแบบนั้น โอ้ยยย ผมก็ไซร้จากนมสลับมาหน้าท้องและต่อเนื่องมาด้านล่าง
เชรสสส... ต้องสบทในใจเพราะด้านล่างมันเปียกชุ่มไปหมดแล้ว ผมใช้ลิ้นไล่จากหน้าท้องและเอาลิ้นเล่นกับสาหร่ายที่ปกคลุมบางๆ จากนั้นก็.... เบิร์น ครับ อ่าห์.. โครตหอม หวาน หนึบมากๆ ครับ

• *
จังหวะอารมณ์ตอนนั้นเบิร์นไป ก็ฟินไป มือซ้ายนี่เอื้อมไปจับนมเบาๆ ลิ้นก็ตวัดเบิร์นไป มือขวาก็จับขาแยกเป็นรูปตัว M คือ เบิร์นไปกี่นาทีไม่รู้ รู้แต่ว่านิปปอนครางดังขึ้นเรื่อยๆ และกระตุกตัวเกร็งไป 1 ครั้ง เอิ่ม....แสดงว่าน้องเสร็จ? 55 อาการแบบนี้น่าจะใช่ล่ะ
..ก็พลิกสลับตัวนอนด้านล่างบ้าง ปล่อยให้นิปปอนบอดี้ให้ครับ จังหวะมันผลุบๆ จวนอยู่จวนมุดอยู่นั้น โครตฟิน นิปปอนไม่หวงตัวเลย จิมิ๊น้องโดนท่อนไมค์ลอย แล้วโยกให้มีการเสียดสี คือแบบ ถึงไม่เข้า แต่ก็เหมือนเข้า มันจวนๆ จะ... อยู่แล้ว ว้ย เสียว
..ตอน WOT แล้วมองนมน้องไปด้วย ทำไมสวยจัง เสียดายรูปนี้ถ่ายขึ้น แต่ดันเป็นกล้องมือถือห่วยๆ ภาพชัดได้เท่านี้ พอเห็นใช่ไหมครับ
:92:

• *
สลับนวดด้วยท่าด๊อกกี้บ้าง ก็ฟินไปอีก เพราะมันประกบร่างกายพอดีกัน หันไปมองกระจกข้างๆ โหยย โครตชอบเลยครับ เห็นรูปร่างน้องนิปปอน สะเทือนไปบนเตียง พลั่ก ๆ ตามแรงโยกที่ผมดันตัวไปหา เข้า-ออก

• *
 :019:
อารมณ์ตอนนั้นเตลิดหมดแล้ว ขอนิปปอนไปหน้ากระจกได้ไหมค่ะ พี่จะนวดจากตรงนี้ พี่อยากเห็นหน้านู๋ด้วยน่ะคะ่ น้องก็ไม่อิดโอดนะ พากันไปที่กระจก ผมนี่ใส่เกียร์ 5 เลย ผลึ่บๆ  ตั่บ ๆ (เสียงนวดนะคับ) จนไม่ไหวแล้ววว เห็นนิปปอนในกระจกแบบนั้น แพ้แตกทันที :92:

• *
ฝากนางฟ้าของผมไว้ด้วยนะครับ
ท่านใดไปหาน้องทัน ก่อนน้องจะพักยาวๆ ฝากทนุถนอม สุภาพกับนิปปอนด้วย งานที่ได้รับกลับมาโครตคุ้มมากๆ ครับ
นิปปอน ท modeling ผมให้เต็ม 10 ทุกข้อเลย...

:84: