ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขับ”ซีวิค” ลุยน้ำนองเละเทะที่ ‘โบนันซ่า’ พระราม3 เพลินกับปลาอีโรติคเร้าใจ  (อ่าน 3925 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
.....เธอปลดผ้า คลานเข้าหาผม ที่นอนรอที่เตียง
ลิ้นกับมือเธอทำงานสอดประสานกันเป็นจังหวะ...
เธอเลื่อนลงต่ำไปเรื่อยๆ....

รู้สึกถึงความอุ่น แผ่วเบาที่เลื่อนเข้าออก
เนิ่นนาน....

ผมพลิกเธอกลับ....ผมพร้อมแล้ว

น้องซิวิค โบนันซ่า พระราม3
แนะนำครับ ไม่ผิดหวัง....ยกเว้นแต่ คุณไม่ชอบงานบู๊รุกแบบไม่ให้หายใจ ยกเว้นว่าคุณไม่ชอบหน้าอกใหญ่ได้รูปสวย ยกเว้นคุณจะไม่ชอบน้องที่น้ำแฉะเจิ่งนองเวบามีอารมณ์เพราะมันทำให้อะไรๆลื่นไปหมด
ถ้าไม่ใช่แบบที่บอกมา.....
ต้องลองครับ ขาอ่อนกลับบ้านไปแน่นอน.....

ต้องไปซ้ำอีกแน่ๆ ฝากไว้ก่อนนะซีวิค

• *
คนนี้ก้น่าขึ้นผมยังไม่ได้ลองเรยครับ

น่าลองครับ น้องนิสัยดี งานสุด

ออฟไลน์ แล้วแต่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ถามนิดนึงครับ น้องสูงประมาณไหนครับ

เกิน 160 มั๊ย

ออฟไลน์ potpot44

• *
  • Like: 5

• *
ถามนิดนึงครับ น้องสูงประมาณไหนครับ

เกิน 160 มั๊ย

ไม่น่าเกิน ประมาณนั้นครับ...

น้องบอกผมว่า “หนูว่า.....หนูเตี้ย”
ผมก็ปลอบใจน้อง ลูบนม เอ๊ย ลูบหัว แล้วว่า ไม่หรอก ดูโอเคนะ

• *
รูปโปรโมทจากทางร้านครับ......

• *
สุดยอดเลยครับ

ขอบคุณครับ....

คนนี้ต้องลองครับ

ออฟไลน์ redocean

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
การบ้านงานดีครับ  :84:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184