ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลงทางเสียเวลา หลงเข้ามาเจอม้าลาย!!! อชิ ชื่อนี้จะไม่มีวันลืม +แจกปลาสุพรรณ  (อ่าน 13750 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 284
  • Re-Bond

ผมเช้าพื้นที่ทุกส่วนในห้องอย่างคุ้มค่า

ก่อนที่จะพาเธอมาเปิดจ๊อบบนเตียงขนาดคิงส์ไซส์

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

เธอจัดการร้องเพลงอีกเพลงรอบ แม้จะดูไม่คล่องมากนัก

แต่มันก็ได้ฟิวส์ไปอีกแบบ ประมาณมือใหม่หัดร้องไรงี้

จากช้าก็ค่อยๆเร็วขึ้น ทุกนาทีผ่าไปอย่างบรรจงจนผมต้องจับตัวเธอพลิก

แล้วบีบก้อนเนื้อขนาดคัพC แล้วดูดดื่มความสาวแบบเน้นๆ

เธอครางจนไม่รู้เรื่องที่ผมตวัดลิ้นเต็มสปีด

ก้นเธอลอยเด้งบิดไปมา ผมเลื่อนลงต่ำมาเปิดดูช่วงล่าง

เห็นน้ำมันหล่อลื่นซึมๆ แม้ไม่มากแต่ก็ลื่นใช้ได้ทีเดียว

• *
  • Re-Bond
ผมเขยิบขึ้นมาประกบปากเธอเบาพร้อมกับใช้หัวไมค์ที่ยังไม่ใส่นวมหุ้ม

จ่อเข้าไปตามจังหวะเธอเด้งรับ เธอสะดุ้งทุกเม็ดที่เร็วสัมผัสกัน

ผมวัดใจโดยเอาหัวไมค์จ่อปากทางขึ้นลงๆ เฉียวไปเฉี่ยวมา

ผมตอนนี้เธอกำลังสู้กับใจตัวเองแน่ๆ ผมรู้สึกได้

ใจดึงเธอคงอยากให้มันเข้า แต่ก็ไม่ควรเอาเข้าไป

น้ำใสๆยิ่งเยิ้ม ในที่สุดหัวไมค์ก็ผลุบเข้าไปแต่ยังไม่ทันพ้นหัว

เธอร้องครางมือจิกหลัง ผมสัมผัสได้ถึงอาการตอดตุ๊บ

ดูเธอคงกำลังฟินไม่น้อย เรามองหน้ากันแล้วสัมผัสปากกันเบา

แล้วเธอก็ดันตัวผมเบาในขณะที่ผมก็จะดึงออกเช่นกัน

• *
  • Re-Bond

หลังจากนั้นเกิดอะไรขึ้นผมคงไม่ต้องเล่า

เพราะผมเชื่อว่าคุณคงเดากันได้แน่นอน

ออฟไลน์ noise

• *
  • Like: 106

• *
  • Re-Bond

ไม่อยากให้พลาดของดีแบบนี้ไม่น่าจะเจอได้บ่าย

บอกเลยว่าคาชุดม้าลายฟิวส์ดีโคตรๆ

ออฟไลน์ chicacoman

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
นมสวยมากครับหุ่นดีจริงๆธรรมชาติดีชอบมากๆไม่ค่อยชอบแบบโมมา สักเต็มตัวหรือพริตตี้ ชอบอายุยืนต้องแบบนี้ครับ :048:

• *
  • Re-Bond
**** สำหรับเพื่อนๆมือเขียนและมือเม้นท์เท่านั้น ****

ทักหลังไมค์นะครับ ผมมีปลาม้า(ลาย) จาก สุพรรณบุรีมาฝาก

สังคมแห่งการแบ่งปัน

• *
  • Re-Bond
นมสวยมากครับหุ่นดีจริงๆธรรมชาติดีชอบมากๆไม่ค่อยชอบแบบโมมา สักเต็มตัวหรือพริตตี้ ชอบอายุยืนต้องแบบนี้ครับ :048:

จัดไปครับ คุ้มแน่นอน

• *
  • Re-Bond