ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ่าทุกหยด... สดที่Park ขาวโอโม่นมโต งานเมีย... เเบบนี้ตูยอมตาย (ปาXXX)  (อ่าน 19849 ครั้ง)

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2871
ดื่มโซดาเพียวๆ ซ่าแน่นอน

พี่บิวลองรึยัง :044:

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ดีมาก ๆ  ตระเวณไปทั่วสารทิศ

ป.ล. อย่าลืมงวดหน้า ขอชุดเอววิส นะเฮีย  ส่ายพริ้ว ๆ เลย

คนนนี้งานดีมากๆครับพี่เอ้บ  อยากให้พี่ไปพบน้องนะครับ :002:

• *
:013: :013: :013:

น้องโซดา....ซ่าจนหยดสุดท้ายเลยเปล่าครับเฮีย...

:032: :032: :032:

ทุกหยดเรยครับพี่

• *
พี่เฮีย ทำผมโรคกำเริบ ความต้องการทางแพทย์ สูง ช่วยพยุงผมขึ้นเตียงหน่อย

งั้นไปหาหมอเรยเเถวนั้น  มี รพ.สินเเพทย์อยุ่พอดี ออกจาก รพ.ปุ้บก้ไปร้าน ffm ต่อใกล้ๆกัน 555

ออฟไลน์ Zsex

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 0
  ท่าทาสีพี่ไปไหนครับมันไม่ครบนะเฮีย :87:

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • *
  • Like: 1398
สุดท้ายนี้ขอตัว พบกันใหม่ฉบับหน้า  ที่นี่ เร็วๆนี้ เเน่นอน....
ปล.  ขอไม่ตอบคอมเม้นที่ผมอ่านเเล้วไม่เข้าหู เเละผมจะทำการลบคอมเม้นนั้นทิ้งนะครับ  ผมส่งการบ้านเพื่อเเบ่งปันไม่ได้อยากมีปัญหากะใคร หุ้นส่วนร้านไหนๆผมก้ไม่ใช่ ผมเป็นนักเที่ยวธรรมดาๆคนนึง ผมไปได้ทุกที่ทุกร้านที่ผมอยากจะไป ถ้าผมพอใจ ถ้าไม่ชอบใจการบ้านผมก้ไปอ่านของคนอื่น  ที่ท่านชอบดีกว่า

เม้นท์ไม่เข้าหูเหรอเฮีย .....ไหน ๆ คนไหนบอกมาซิ

ว่าแต่  แล้ว ถ้าคันหู.... ไม่รู้เป็นอารายยยย 

เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย..... หล่ะ  :012:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

• *
  ท่าทาสีพี่ไปไหนครับมันไม่ครบนะเฮีย :87:

ลืมครับ  พอดีหื่นมากไปหน่อยวันก่อน :048:

• *
FFM EX. :

ขอขอบคุณ เฮียจั๊ก มากๆเลยนะคับ

ที่ส่งการบ้านเสียวๆ ปาสวยๆ ให้กับทางร้านFFM EX.

ยินดีครับ

• *

เม้นท์ไม่เข้าหูเหรอเฮีย .....ไหน ๆ คนไหนบอกมาซิ

ว่าแต่  แล้ว ถ้าคันหู.... ไม่รู้เป็นอารายยยย 

เอาทุเรียนมาปั่นก็ไม่หาย..... หล่ะ  :012:

:012:  ท่าเอาทุเรียนมาปั่น  หูน่าจะหายคันนะพี่  เพราะมันหายไปทั้งหู