ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนเเรงเจ้าขอสถิติมากมายประกันงานหล่นจัดให้เจมมี่lovelyปาจากคลิบแจกคลิปunsend  (อ่าน 21563 ครั้ง)

ออฟไลน์ palmloves

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 0
สุดครับท่าน ตามไปขอคลิปด้วยคนคราบ :92:

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว

โยนโทรศัพย์ทิ้งไปในขณะนั้นชุดของผมเเละน้อง

ยังไม่ถูกถอดออกมาเเต่ด้วยน้องนุ่งกระโปรง..ขึ้นมา

จึงเป็นสิ่งที่ไม่ยากที่จะได้สัมผัสสิ่งที่ผมปราถนาเป็น

ที่สุดของความเป็นชายภายใต้ชุด..กกน...สีเเดงผม

ไม่รอช้าที่จะสัมผัสด้วยจมูกซึ่งน้องก็ไม่ทำให้.ผมผิด

หวังเลยกลิ่นหอมของน้องสาวของน้องช่างหอม..ซะ

หลือเกินมือเลื่อนไปที่หน้าอกของน้องไถล...ยกทรง

ให้พ้นเต้าอันไม่น้อยใหญ่และตึงของน้องให้พ้น.จาก

บริเวณทรวงอกอ้ดอัดเเน่นที่เต็มไปด้วย.....คุณภาพ

สามสิบหก..(36)..มันช่างสวยเหลือเกินทั้งบนเเละ

ช่วงล่างภายใต้จี-ลายลุกไม้สีเเดง

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
สุดครับท่าน ตามไปขอคลิปด้วยคนคราบ :92:

ครับเดี๋ยวผมจัดการให้ครับ..ไลน์ส่งมาเเล้วกันครับ

ออฟไลน์ ่ีtiger hungry

• นวดกระเปรี้ยว
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 58
  • นานๆก็เสียวได้
รอการบ้าน..อ่านตั้งเเต่ต้น..เเละรอปาอันเซนครับพี่ :87: :87: :87: :87:

ออฟไลน์ ่ีืjuntarn.x

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 27
  • สวยเสียวทุกนาที
ของดีที่ต้องติดต่มครับท่าน :92: :92: :92: :92:
คนชอบส่องเเอบมองการบ้าน..ขอบคุณการบ้านดีๆครับท่าน

• *
 :86: :86: :87: :87: :88: :88: :89: :89: :90: :90: :91: :91:

ผมไม่ปล่อยให้เวลาหลุดลอยไปโดยเด็ดขาด..ปากเริ่ม

ไปที่ปากของน้องเเละสัมผัสกันอย่างเนิ่นนาน@มีการให้

ความรู้สึกที่ปากประกบกันได้ดีซะเหลือเกิน.มีการสัมผัส

ของอวัยวะภายในถึงความรู้สีกเหมือนกับมีเเฟน..สาวมา

นั่งอยู่ไกล้เเล้วมีปฏิสัมพันธ์ซึ่งกันเเละกัน@ถูกถ่ายถอด

ออกมาด้วยความตั้งใจที่ปฏิบัติต่อกันเเละกัน

• *

• *
 :87: :87: :87: :87: :87: :87: :87: :87:

ผมทำพยายามทำให้น้องรู้ว่าจูบนี้มีความหมาย

น๊ะเป็นสิ่งที่ผมบอกให้น้องได้รับรู้ถึงความรู้สึกของ

ผมเเละความสุขที่ได้รับอยู่ในขณะนี้น้องก็ทำในสิ่ง

ที่น่าจะเป้นเหตุเดียวกันเเบบเดียวกับผมตอบกลับมา

อย่างเเน่นอน

:81: :81: :81: :81: :82: :82: :82: :82:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
อ่านการบ้านแล้วเหมือนได้ไปเที่ยวเองเลย ชอบๆๆ

• *
 :85: :85: :85: :85: :85: :85: :85: :85: :85: :85:

ผมเลื่อนตัวลงมาต่ำมาสำรวจที่ปทุมทันตรงนี้

เมื่อสัมผัสไกล้ๆบอกให้รู้ได้ถึงความสวยความ

เต่งตึงผมสัมผัสลงไปสองเต้าเริ่มชูชันขึ้นมาทัน

ทีพร้อมกับมีเสียงครวญครางมาอย่างเป็น@ลำดับ

ผมไม่รอช้าทั้งสูดดมที่ซอกคอน้องก็บิดคอรับอย่าง

ทันท่วงทีพร้อมกับตอบรับด้วยการกระทำเเบบเดียว

กับที่ผมทำให้กับน้อง..น้องเจมมี่ทำให้ผมมีความสุข

จากกระทำของนี้ของน้องเจมมี่อย่างมากมาย