ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้าno1กระโปรงจีบวัย18หยกๆอก35เเท้แม่ให้มาฟิวส์โคตรๆผักหวานkhunchaiyspa-unsend  (อ่าน 28142 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
เลื่อนตัวลงมาต่ำหลังจากดื่มด่ำกับรสจูบที่หวานเเสน

บันเทิงใจมือน้อยของผมเริ่มไขว้คว้าหาสิ่งที่ต้องการ

ที่ผมต้องการเป็นที่สุดในการมาหาน้องในครั้งนี้มันเเฉะไหล

เยิ้มเป็นธรรมชาติมากๆๆๆผมเริ่มเขี่ยเลาๆเป็นการกรุยทางหา

ช่องสมบัติอารมณ์ผมยิ่งมาเต็มมากกว่าเดิม

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
หน้าน้องเริ่มเปลี่ยนไปเเต่ท่านเชื่อไหมครับตอนนี้น้อง

สวยมากๆๆๆเริ่มเลื่อนนิ้วเข้าไปข้างในอีกสักนิดน้องเริ่มเด้ง

เอวรับพร้อมกับเท้าเเขนให้ตัวเองลุกขึ้นนั่งพร้อมกับสอดส่าย

เอวไปมาเล็กน้อย..มันคับมากๆๆๆๆๆผมเริ่มเปลี่ยนจากการที่

น้องนั่งอยุ่ข้างบนเตียงมาให้น้องขยับเเล้วยืนขึ้นน้องก็ตอบรับ

การรับรู้อย่างรวดเร็วมือน้องอยู่ที่บนหัว....ของผมพร้อมกับดึง

ผมของผมจนกระจัดกระจายไปหมด

• *

จากท่ายืนเปลียนไปเป็นท่านอนกับพื้นกันเลยทีเดียวผมนอน

ลงไปน้องก็ตามลงมาพร้อมกับลงไปนั่งที่หว่างขาปาก......ของ

น้องช่างรวดเร็วมือขวาของน้องจับน้องชายของผมขึ้นมาทันใด

น้องตวัดลิ้นตวัดลิ้นมาที่ปลายน้องชายผมโคตรเสียว สักพักไม่

มานน้องชายก้หายเข้าปาก..น้องทั้งดูดทั้งเน้น ผมเริ่มทนไม่ไหว

ขอเปลี่ยนอีกครั้ง69ครับท่านคราวนี้ก็เปลี่ยนกันทำต่างคนต่าง

ทำจากที่น้องลุกเปลี่ยนเป็นผมลุกใส่น้่อง..เเล้วจะเป็นอย่างไรไว้

ต่อกันในกระทุ้นี้ยาวไปเลยครับท่าน

• *
ฟิวส์ธรรมชาติที่น้องมอบให้ในอริยาบถต่างๆนั้น

ไม่สามารถหาได้ในการเที่ยววงการนี้มากนักทำให้มีความ

สุขมากกว่าครั้งไหนๆจึงต้องบอกเลยว่าไม่มีลิมิตจริงๆสำหรับ

น้องคนนี้เเต่ต้องค่อยเป็นค่อยไปไม่ต้องจุดให้มากนักน้องทำ

ให้อยู่เเล้วเเต่ขอให่สุภาพกับน้องก็พอเเล้วน้อจัดให้ทั้งหมดส่วน

ขั้นตอนต่อไปจะเป็นอย่างไรนั้นไม่ขอบอกเเต่ขอให้ท่านทั้งหลายรู้ไ

ว้เลยว่าคนนี้สุดยอดจริงๆๆๆคงไม่มีอีกเเล้วในวงการ..นวดกะปู๋

• *
น่ายัเยียดความเป็นผัวให้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :032:

จัดไปครับท่าน..ต้องรีบไปก่อนน้องหายครับท่าน

• *
Re: รอการบ้าน ครับ
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 08:30:59 PM »

• *
Re: รอการบ้าน ครับ
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 08:31:59 PM »
ขอโทษครับ
กดผิดครับ

รอการบ้าน เรื่องเล่าวันนี้ ครับ
และ ขอ Uncen ด้วย นะครับ

ตกลงมันอย่างไรกันนี่ครับท่าน

• *
เห็นแล้น่าไปตาม ขอปาด้วยครับ

ทักไลน์มาได้เลยครับท่าน

• *
ไม่ทำให้ผิดหวัง... :044:

ครับจัดไปครับท่าน

ออฟไลน์ bord7227

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
การบ้านท่าน av มีแต่สุดๆจริงๆครับ  :038: