ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามท่านที่มีประสบการณ์การตกหลุมรักกับน้องๆ นางฟ้า หรือได้เป็นแฟนกันจริงๆ  (อ่าน 2490 ครั้ง)

ออฟไลน์ junior master

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
อย่าเลยครับ
เรื่องบนห้อง ให้จบในห้อง
ถ้าชอบน้องเค้ามากๆ ก้อไปหาบ่อยๆ ใช้เวลาในห้องให้สุขที่สุด

แล้ว....พอ   
แนะนำครับ
อย่า

ออฟไลน์ oni zuga

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
ผมก็มีบ้างนะแอบชอบน้องๆ บ่อยด้วย ขอไลน์น้อง น้องเค้าให้มาเอง คุยกันจนสนิท จนหลง
แต่อย่าลืมคับนนั้นคืองานของน้องที่ต้องทำให้เรามีความสุข บางทีลงงานมายังคิดถึงน้องก็มี
ถึงคบกันไป ต่างคนต่างรู้ว่ใครมาจากไหน เวลามีเรื่องทะเลาะกัน
สิ่งเเรกคือเรื่องนี้แหละที่จะเป็นเหตุให้หยิบยกให้ว่าทะเลาะกัน
แต่ผมมีวิธีแก้คือ ขึ้นกับน้องคนอื่น ลองเปลี่ยนร้าน จะได้ไปเจอน้องคนอื่นบ้าง
ถ้าเลือกที่จะเดินสายนี้ กระปู๋แข็งใจต้องแข็งด้วยคับ
(เหมือนผมกำลังบอกตัวเองเลย555555)