ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สวยจิงมาเอาเงินคืน งานไม่ประทับใจเดี๋ยวเลี้ยงบาบิคิวพลาซ่า "เชอเบท @Bonanza"  (อ่าน 14452 ครั้ง)

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
น้องแต่ละคนจะมีจุดเด่นต่างกัน. ถ้าจุดเด่นคนนั้นตรงสเปคเราก็ยิ่งดี

ดูจากรายชื่อที่เอ่ยถึง. ท่านคงชอบคนหน้าตาดีและหน้าอกใหญ่. ยกเว้นนินิวจะอกเล็ก

ยินดีครับที่เจอน้องที่มี Good. service mind

สมัยนี้จะเที่ยวต้องหาข้อมูลที่น่าเชื่อถือ.

นางฟ้าสวยและงานไม่หวงตัว. และราคาไม่แพงเกินไป.

นี่จึงคุ้มค่าสำหรับเราๆ. ท่านๆ. ที่เสียเวลาไปหา

ตามนั้นเลยครับ หน้าสวย ตัวเล็ก ไซส์ใหญ่นี่ทางผมเลย ชอบสุดก็น้องยิปโซเลยครับ กลับมาให้ชื่นใจแปปนึงแล้วก็หายไปอีกละ เลยต้องตามลอกท่านเอ็บหาน้องปลอบใจ ^^

ออฟไลน์ Gunner14

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1

ออฟไลน์ SpeedMetalMan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ Marscool

• RichardacisyQZ
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
หุ่นจ๊าบมากๆ น่ากะแทกสุดๆคับท่าน
ผมผิดอะไร...เเค่ชอบนวดกระปู๋

ออฟไลน์ mecnic

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 47

ออฟไลน์ kimgi

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -3
หุ่นน่าจัดมาก อย่างนี้ต้องตามไปเก็บ ตามเทพ ebby  :81:

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12

ออฟไลน์ Mckey911

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ท่านแวมไพร์นี่ชอบแนวเดียวกับผมเลยคับ ขาวๆ นมใหญ่ๆ
ตามรีวิวท่านมาหลายครั้งแล้ว ท่านได้แต่ตัวเด็ดๆทั้งนั้น ติดตามคับ

:032:

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9