ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกปัด(Zab spa) เด็ดจัด จนผมต้องซ้ำสองวันติด  (อ่าน 1816 ครั้ง)

ออฟไลน์ sardsada

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Day 1 (ฟิวกิ๊ก)

ผมได้มีโอกาสกลับมาที่ร้าน Zap spa อีกครั้งหนึ่ง พอดีวันนี้ ผมเห็นว่ามีคิวน้องลูกปัดว่าง ผมเลยจองเลยครับ ผมอยากขึ้นงานกับน้องมานานแล้ว แต่คิวไม่เคยว่างตรงกันสักที วันนี้ไม่พลาดแล้วจัดไป

มาถึงร้าน น้องลูกปัดก็ออกมาต้อนรับครับ ตอนเห็นครั้งแรก โอ้แม่เจ้า หน้า อย่างคม นมอย่างแน่น เอวก็คอด ตูดก็เต่งตึง แถมหน้าคล้ายแฟนเก่าผมอีก สเปคผมชัดชัดๆ ผมนี่แทบเดินตัวงอเข้าห้อง ทนความแข็งไม่ไหว

ตัดมาที่ห้อง น้องเป็นคนพูดจาตรงไปตรงมาดีครับ ทำเอาหายเขินได้เยอะพอสมควร แต่ยังไม่ทันหายเขินดี น้องก็ถอด ผ้าทีละชิ้น ทีละชิ้น ผิวอย่างเนียน นมกลมสวยได้รูป กำลังดี แต่น้องทำนมมานะครับ แต่ทำมาดีมาก แทบไม่เหมือนของปลอมเลย เหมือนของจริงมาก

น้องบริการอาบน้ำ ให้ผมปกติ แต่ไอ้ดุ้นของผมแข็งกว่าปกติ เพราะน้องไม่ได้ละสายตาจากผมเลย จ้องตาผมตลอด

ตัดมาที่เตียง น้องก็รุกผมเลย ทั้งเลียหัวนมผม ออรัลเซ็กส์ให้ผม คือน้อง สเปรย์ได้เก่งมาก มากๆ ลิ้นพริ้วไหววนตวัดครบวงจร จนผมไม่ไหวขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง ผมค่อยๆบรรจงเอาปลายปากสัมผัสบนเนินไหลน้องทั้งสองข้าง ไล่มาถึงซอกคอ จนมาถึงหน้าอก ที่ช่างสวยงามเหลือเกิน ผมไล่ไปไล่มาอยู่สักพัก จนน้องเริ่มคราง ผมเลยเอาลิ้นไปตวัดตรงจุกของน้องทั้งสองข้าง เสียงซี๊ดซ๊าดเริ่มดังขึ้น ผมค่อยๆไล่ริมฝีปากมาที่ช่วงท้อง แล้วก็ช่วงเอว มาถึงสะดือที่น้องเจาะจิว ผมใช้ลิ้นเล่นกับกจิลน้องสักพักใหญ่ ก็ได้มาถึงช่วงขา น้องเริ่มมีอาการกระตุก พอน้องเริ่มร้องเสียงดังจัด ผมจึงบรรจงลิ้นไปที่น้องสาวของน้อง ฉ่ำธรรมชาติครับ น้ำนี่ไหลนองเลย ของน้องยังสวยครับ  ผมเลียจนน้องร้องว่าไม่ไหวแล้วครับพี่ ผมเลยเข้าไปประกบปากน้อง ริมฝีปากน้องลูกปัดช่างนุ่มละมุนเหลือเกิน ลิ้นเอราพันกันไปมายังกับงู  อารมณ์ผมแตกซ่านไปหมดแล้วครับตอนนี้ ผมเลยจับของผมใส่ของน้อง ด้วยท่าเบสิค ต่อด้วย ท่าตะแคง ด็อกกี้ แล้วจบด้วยท่า wot  น้องร้องเสร็จไปสองครั้งได้มั้ง จนผมมาจบที่ท่า wot นี่แหละ น้องขย่มจนผมแทบตาย บอกเลยแทบตายจริงๆ เหมือนผ่านสงครามซาอุกันมายังไงยังงั้น ก็ช่วงล่างน้องเล่นฟิต  เล่นตอดกระตุกกระตุกเป็นจังหวะตลอดทุกท่าขนาดนั้น

ตอนกลับ น้องก็บอกว่า มีโอกาสมาหาอีกนะคะ พี่นิสัยไม่ดีมาทำให้หนูเสียว  ผมเลยคิดในใจ กูมาหาแน่

สรุปงานวันนี้บอกเลยน้องลูกปัดงานทอนกระจาย

Day 2 (ฟิวเมีย)

หลังจาเมื่อวานนี้ที่ผมได้ขึ้นงานกับน้องลูกปัดมา ผมกลับบ้านไปผมรู้สึกลืมน้องไม่ลงอย่างบอกไม่ถูก ผมก็เคยเที่ยวกับผู้หญิงหลายคนนะ แต่ไม่รู้ทำไมผมถึงรู้สึกติดใจขนาดนี้ ผมเลยขอจองน้องอีกวันเลย ในใจคิดเอาวะ มึงจะไปหาฟิวนี้จากที่ไหนได้อีกเอาให้มันถึงที่สุด ไปหาน้องอีกรอบดีกว่า ผมไปหาน้องตามเวลานัดเป๊ะ น้องออกมาต้อนรับแบบขำๆเมื่อวานไม่สุด เหรอคะพี่ ผมเลยตอบไป เปล่าจ้ะ พี่ หยุดคิดถึงลีลาน้องเมื่อวานไม่ได้ สิ้นสุดคำพูด พอถึงห้อง ดั่งคนที่เคยคุ้นชินกันมาแล้ว ใส่ยับ งานจูบ สเปรย์ ทาสี มาเต็ม ยิ่งช่วงทาสีวันนี้ น้องเอามือทั้งสองข้างจับหัวผมกดด้วย  แอนรับสู้ผมดีแท้ จูบนี่มาฟิวเมียเลย

พอผมเอาของผมใส่ของน้อง น้องก็เด้งกลับทันที เหมือนแม่เหล็กที่มีแรงดึงดูด ผมใช้ท่า Basic จนน้องบอก หนูเสร็จแล้วค่ะพี่ ผมได้รับถึงแรงกระตุกจากช่วงล่างของน้อง ผมเลยผ่อนลง แล้วเปลี่ยนมาเป็นท่าด็อกกี้ ซึ่งวันนี้จากท่าด็อกกี้ที่แสนธรรมดา ผมก็จับแขนน้องข้างซ้ายยกขึ้นมา แล้วก็ข้างขวายกขึ้นมา จนน้องตัวลอยแทบชนกับผม แล้วผมก็ใส่ยับเลยครับ น้องมบอกผม หนูจะเสร็จอีกแล้วคะพี่ ผมเลยใช้มือขวา ไปเขี่ยตรงเม็ดของน้อง พร้อมเร่งจังหวะน้องชายผมเร็วขึ้น จนน้องเสร็จอีกรอบ แล้วก็จบท่าสุดท้าย ด้วยท่า wot  แบบน้องหันหลังให้ น้องขยี้ผมจนผมอดรนทนไม่ไหว เสร็จแบบตัวลอยไปเลย ผมชักน้องชายผมออกมาน้องยังนอนตัวสั่นอยู่ตรงนั้น น้องบอกแป๊บนึงนะคะพี่ หนูยังเสียวอยู่เลย หลังจากน้องผ่อนคลาย เราก็อาบน้ำด้วยกัน แล้วผมก็บอกว่า มีโอกาส พี่จะกลับมาหาอีกนะจ๊ะ น้องบอก กลับบ้านไปใจพี่ยังอยู่ก่าหนูป่าวเนี่ย ผมก็หัวเราะ และแล้วผมก็กลับบ้าน ด้วยความสบายตัวที่สุด งานทอนกระจาย แบบนี้ นี่มันเมียคนนึงชัดๆ

จบ

ปล.ยังไงผมกลับไปซ้ำแน่นอน อุดหนุนน้องเขาหน่อยนะ ผมอยากให้น้องเขาอยู่นานๆ ผมชอบ^^

สรุปงานน้องลูกปัด

จุก 9.5/10 (ไม่ขั้นชมพู แต่สวยธรรมชาติ)

นม 9.5/10 (นมทำ แต่นิ่มหมือนจริง)

หุ่น 9.5/10

หน้า 10/10 (ชอบส่วนตัว)

ช่วงล่าง 10/10 (เเน่น มีตอดด้วย)

สเปรย์ 10/10

งานทอน 100%

*ร่องนมน่าซ่ำ น่าเอามังกรถูปะละ^^ :88:

ออฟไลน์ sardsada

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: น้องลูกปัด(Zab spa) เด็ดจัด จนผมต้องซ้ำสองวันติด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 09:00:37 AM »
 :87:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: น้องลูกปัด(Zab spa) เด็ดจัด จนผมต้องซ้ำสองวันติด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 10:22:50 AM »
ร้านขอมอบส่วนลด 500 บาท

สำหรับบริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณการบ้านฉบับนี้นะคะ