ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครคิดว่าทางร้านอัพเกรดสายอาชีพน้องๆให้ดูเวอร์บ้างป่าว  (อ่าน 3969 ครั้ง)

ออฟไลน์ necri11

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เรื่องปกติครับ จากสถิติผม ทุกๆ 5 ครั้ง จะเจอโปรไฟล์แท้ 1 ครั้ง ดังนั้น จึงขอสรุปว่ามีโอกาสเจอโปรไฟล์แท้แค่ 20% ครับ

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
เอาร้านที่ผมผิดหวังที่สุดเลยนะ ร้านHand ผมตามไลน์ร้านตั้งแต่ต้นเดือน นั่งดูโปรไฟล์น้องๆให้มีกำลังใจทำงาน เพราะแพลนว่าจะไปตอนสิ้นเดือน โปรไฟล์น้องเด็ดๆทั้งนั้น ยังกะบทละคร รวมถึงรูปโปรไฟที่เซนเซอร์หน้าน้องๆนี้ ดูแล้วก็อินไปกับบทที่prเขียนให้ พอถึงสิ้นเดือนไปดูน้องที่ร้านจริงๆ น้องเยอะนะครับ 20คนได้ อื้อหือ ที่ว่า ม ดัง นี้เเด็กพานิชชัดๆ ที่ว่าลูกคุณหนูนี้ หนูนาชัดๆ เรียกว่าผิดหวังสุดๆเลยครับ ผมว่าโปรไฟล์สำหรับน้องๆแต่งได้ไม่ผิดครับ แต่ถ้ามันโอเวอร์ไปก็ไม่ไหวครับ ยิ่งถ้าจองก่อนไปเจอตัวจริงเซ็งแน่นอน

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
เอาร้านที่ผมผิดหวังที่สุดเลยนะ ร้านHand ผมตามไลน์ร้านตั้งแต่ต้นเดือน นั่งดูโปรไฟล์น้องๆให้มีกำลังใจทำงาน เพราะแพลนว่าจะไปตอนสิ้นเดือน โปรไฟล์น้องเด็ดๆทั้งนั้น ยังกะบทละคร รวมถึงรูปโปรไฟที่เซนเซอร์หน้าน้องๆนี้ ดูแล้วก็อินไปกับบทที่prเขียนให้ พอถึงสิ้นเดือนไปดูน้องที่ร้านจริงๆ น้องเยอะนะครับ 20คนได้ อื้อหือ ที่ว่า ม ดัง นี้เเด็กพานิชชัดๆ ที่ว่าลูกคุณหนูนี้ หนูนาชัดๆ เรียกว่าผิดหวังสุดๆเลยครับ ผมว่าโปรไฟล์สำหรับน้องๆแต่งได้ไม่ผิดครับ แต่ถ้ามันโอเวอร์ไปก็ไม่ไหวครับ ยิ่งถ้าจองก่อนไปเจอตัวจริงเซ็งแน่นอน

ร้านนี้สาย C จริงก็มีอยู่ครับ

ที่สุดยอด ก็จะเป็นจากที่เรียนอยู่หรือไม่ก็จบแล้วจากโรงเรียนรัฐบาล มาคอร์สเพลย์คอนแวนต์

ออฟไลน์ nutty12c

• *
  • Like: 0
กระทู้ระบายความทุกข์  :89: :89:
เพิ่งเคยทำวันแรก จริงๆ
แต่ มีสามีมา5ปีแล้ว

ออฟไลน์ accl8888

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ของผมล่าสุดเลย ร้านบอกว่าน้องใหม่มาก ยังไม่กล้ารับจบ  พอขึ้นงาน ลองถามน้องดู น้องบอกว่าถ้าพี่ให้ค่าขนมหนูเยอะหน่อยก็แล้วแต่พี่เลยคะ พูดเสร็จกถอด กกน ถ่างขานอนบนเตียงรอเลย  เอิ่มมม  นี่สายโลลิ ใหม่ๆสดๆ สั่นๆกลัวๆจริงเหรอฟ่ะ  5555

ออฟไลน์ Toook13

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
 :032: ชอบๆครับเผยอีกด้านของวงการ นปก. ส่วนผมเคยถามน้อยเพราะเห็นบอกว่ากำลังเรียนมอดัง น้องบอกหนูไม่ได้เรียนมานานแล้วค่ะ  :89:

ออฟไลน์ ท่อนไม้

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 18
น่าจะมีหัวข้อปักหมุดเพื่อให้สมาชิกแจ้งข่าวสารแก่เพื่อนเกี่ยวกับเรื่องนี้ และแจ้งชื่อร้านให้ชัดเจน และต้องเปิดโอกาสให้ร้านมาชี้แจงด้วย น่าจะดีมาก

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
น้องที่มาทำงานแบบนี้ก็ต้องเซฟตัวตนจริงอยู่แล้ว

โปรไฟล์ปลอมเวอร์อลังการ ก็ถือเป็นเกราะป้องกันได้เป็นอย่างดี

ลูกค้าสายหน้าตาสายหุ่นอย่างผมก็มองว่าเป็นสีสันกันไป

ออฟไลน์ Sun22

• *
  • Like: 1
ผมเคยไปร้าน oide ทางร้านแจ้ง หน้าอกน้อง33 งานดี
สรุปหน้าตาดรอป60% หน้าอกไม่มีเหมือนเนื้อติดหน้าอก
เป็นอะไรที่ผมจะไม่ไปร้านนี้อีกแล้ว ลาขาด

ออฟไลน์ jay123

• *
  • Like: 8
 :026:
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นาน ...