ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์เที่ยวที่หล่นที่สุดในชีวิต  (อ่าน 4066 ครั้ง)

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: ประสบการณ์เที่ยวที่หล่นที่สุดในชีวิต
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 08:54:26 AM »
รูปไม่ตรงปกแถมเขียนโปรไฟล์ซะเว่อร์วัง ยกให้
อัลฟ่า ราเชล เบลล์ เลยครับ
แม่งต่างกันฟ้ากับเหวนรก แต่ก็เป็นร้านที่ไปบ่อยไปเลือกเอาที่ร้าน
สวยก็ขึ้น ป่าช้าก็กลับ
งานไม่คาดหวัง เน้นดูคนสวยแก้ผ้าชักว่าวให้พอครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ประสบการณ์เที่ยวที่หล่นที่สุดในชีวิต
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 09:25:04 AM »
รูปไม่ตรงปกแถมเขียนโปรไฟล์ซะเว่อร์วัง ยกให้
อัลฟ่า ราเชล เบลล์ เลยครับ
แม่งต่างกันฟ้ากับเหวนรก แต่ก็เป็นร้านที่ไปบ่อยไปเลือกเอาที่ร้าน
สวยก็ขึ้น ป่าช้าก็กลับ
งานไม่คาดหวัง เน้นดูคนสวยแก้ผ้าชักว่าวให้พอครับ

ดีเลยครับ คิดบวกแบบท่าน สบายใจดีครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ xline17

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 10:50:12 AM »
ของผมมีร้านนึง แถว KCA
ปรกติไปบ่อยมาก product  ร้านเป็นผู้ชาย สุภาพ ไม่โกหก
คุยถูกคอ ของดีก็บอกว่า ของไม่ดีพี่แกมีเตือน

น้อง ๆ ส่วนใหญ่หน้าตากลาง ๆ แต่งานเทพเจ้า
ไม่รู้ร้านไปหา น้อง ๆ ที่ความน้องการณ์สูง ๆ แบบนีเมาจากไหม

สรุปคือประทับใจร้านนี้มาก จนมาวันนึง
เข้าร้านแล้ว PR ผู้ชายไม่อยู่
เหลือแต่ PR ผู้หญิง แนะนำอย่างดี
คนนี้สายบู้ สู้ไม่ถอย อ้วนนิดหน่อย แต่หุุ่นจริง บั้นท้ายดินระเบิด

ผมเข้าไป
น้องบอก น้องเมนส์มาจร้า

อาบน้ำให้แต่น้องไม่ถอด
กอดไม่ได้
จูบไม่มี
ล่างไม่ถอด
No สเปย์
และอ้วนจริงจัง

ผมได้แต่ให้น้องตำหนอนน้อยแก้ช้ำใจกันไป

ตอนหลังมานี้คือถามก่อน ถ้า pr ชายไม่เข้ามาแนะนำ
ผมไม่เข้าร้านเลยครับ

ออฟไลน์ Sun22

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 06:28:33 PM »
ร้านแถวบ้านเลย ครับ ซ.วัดโพธิ์แมน มีร้านนึง          โปรโมทขั้นเทพ เจอตัวคนละคนกับในรูปชัดไม่ ดรอป90%
บอกหน้าอก33 แก้ผ้าไม่มีเลย PR บอกบู๊มาก ขึ้นไป ชักอย่างเดียว ผมหมดอารมตั้งแต่ แก้ผ้าไม่มีหน้าอกละครับ ชักไปให้แตกๆ แล้วรีบกลับพอครับ ร้านนี้

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 06:52:11 PM »
ร้านแถวบ้านเลย ครับ ซ.วัดโพธิ์แมน มีร้านนึง          โปรโมทขั้นเทพ เจอตัวคนละคนกับในรูปชัดไม่ ดรอป90%
บอกหน้าอก33 แก้ผ้าไม่มีเลย PR บอกบู๊มาก ขึ้นไป ชักอย่างเดียว ผมหมดอารมตั้งแต่ แก้ผ้าไม่มีหน้าอกละครับ ชักไปให้แตกๆ แล้วรีบกลับพอครับ ร้านนี้

ร้านนี้เคยไปเจอน้องใส่ผ้าอนามัยแบบสอด(tampon)ขึ้นงาน แถมบอกหน้าตาเฉยว่าเชือกมันโผล่มาได้ยังไง แล้วยังบอกอีกว่ามันไม่ได้ใช้อะไรอยู่แล้ว

หดสิฮะ เปย์เปื่อยกับตำยังไงก็ไม่เสร็จ 2,500 ลอยไปกับ tampon

ออฟไลน์ Csp

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 04:58:03 PM »
 เจอเเบบรูปไม่ตรงกับตัวจริง (เเตกต่างกันสิ้นเชิง) งานพอประมาณเเต่ความรู้สึกเเย่ไปเเล้ว รีบทำรีบจบกลับบ้าน เลยเข็ดจากรูป ตั้งเเต่นั้นต้องเห็นด้วย 2 ตาเท่านั้น
อีกครั้ง ห้ามโน้นนี่นั่น หวงตัว นอนเเข็งทื่อ เร่งเวลา เอาเเต่เล่นโทรศัพท์ จนหมดอารมณ์ เเต่ก็นานๆเจอที  ครับ

ออฟไลน์ joseJ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 24
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2019, 05:37:32 PM »
 หล่นเจอเยอะแต่ที่เจ็บสุดๆมี 2 เคส
ร้านดอกไม้ย่านฝั่งธน โทรไปถามว่าน้องที่สนใจเข้าไหม ร้านบอกมาพี่เข้ามาเลย เข้าไปถึงน้องขึ้นงานอยู่ โอเครอได้ ระหว่างรอร้านพยายามชักชวนให้ขึ้นน้องคนอื่น ก็ปฏิเสธไปว่ายังไม่โดน รอจนเวลาเลทมาครึ่งชั่วโมง เลยตัดสินใจถามร้านๆตอบ ขึ้นไปเคาะรียกแล้วแต่ในห้องไม่ตอบ ร้านก็ไม่รู้จะทำยังไง จะเปิดเข้าไปก็กลัวเสียน้ำใจกันแล้วก็พยายามคะยั้นคะยอให้เลือกน้องคนอื่น  ผมก็บอกไปว่าแล้วคิวรอบร้านจะมีความหมายอะไร คนจอง คนรอ เจอแบบนี้ก็แย่สิ ร้านตอบว่าถึงพี่มารอแต่ยังไม่ได้จ่ายเงิน สรุปผมเดินออกจากร้านทันที
ราเชล รูปเด็กๆ น่ารัก ถึงร้านให้จ่ายค่าคอสแล้วขึ้นไปรอบนห้อง ซึ่งผิดปกติ จะจ่าค่าคอสแล้วขึ้นห้องพร้อมน้อง รอในห้องน้องเข้ามา อ้วนดำ

ออฟไลน์ oozar205

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:11:22 PM »
เป็นผม จะโวยวายในร้านเลย

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:13:52 PM »
เรื่องอะไรจะยอม

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 06:14:27 PM »
งานหล่น ก็ไม่ต่างจากโดนขโมยเงิน