ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Itemลับ Itemรัก บ้านBB Modeling จำใจต้องส่ง อยากกั๊กสุดชีวิต Loveเลยคนนี้ เฉียบ!  (อ่าน 19734 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 853
  • wait 'til you get a load of me

สรุปการบ้าน  น้อง  (เช็คร้านเลยจร้า)BB Modeling คลองลำเจียก

สรุปรายละเอียด  ชอบส่วนตัวบอกเลยคะเเนนท่วม

หน้าตา     10/10  (น่ารัก โดนใจ)
รูปร่าง     10/ 10 (ตัวเล็ก เปคเลย)
ผิวพรรณ    10/10 (ขาว เนียน ใช่เลย)
ไฟหน้า   10/10 (แท้ ใหญ่ ชอบเลย) 
ร้องเพลง     10/10 (กะผมร้องจริง ชอบมากเลย)
ช่วงล่าง    10/10  (สะอาด อร่อย น้ำท่วม ยังเเน่นเลย)
เรื่องบนเตียง   10/10 (มันใช่ ทุกอย่างเลย)
GF 10/10 (เมียชัดเลย 555) 

ค่าขนม... 3200 ทิปxxxx

ปล...1
คะแนนที่ให้เป็นความชอบความถูกใจ+ความเกรียนส่วนตัว

ปล...2
การบ้านผมเป็นการแชร์ประสบกาม ไม่ได้ยุยงส่งเสริมให้...กัน
ทุกรูป ทุกคลิป ขอน้องก่อนแล้ว ไม่ต้องทำตัวเป็นพระเอกนะจ๊ะ

ปล...3
การบ้านไม่มีระดับ 1 2 3 มีแต่ระดับผมเอง 555+

Bad Ass
       Smart Ass
                Great Ass
                         DeaD PooL
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ YermBMA

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 11
 :035: ไม่กั๊กสิคับท่าน

ออฟไลน์ googly

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
สุดท้ายเลยจับน้องประคอง เกาะข้างฝาที่หัวเตียงส่วนผมอยู่ด้านหลังจัดยาวไปจนเสร็จสมอารมณ์หมาย

ต่างคนต่างนั่งพักเหนื่อยทั้งคู่ ผมเหนื่อยทำ น้องเหนื่อยเสร็จ

แล้วเราก็นั่งคุยกันจนจะหมดเวลาเลยลุกไปอาบน้ำ ระหว่างอาบน้ำเวลาท่าทางจะนาน

จึงมีเสียงเตือน แกล้งแหย่น้องอีก พี่ต่อรอบไปต่อกะพี่ไหวไหม

น้องยิ้มไม่ได้ตอบอะไร แต่แววตามันบอกได้ ว่าลงไปรอบนี้ หลับก่อนกลับบ้านแน่นอน

บวกหนึ่งให้ท่านี้ คะแนนท่วมแบบนี่ ข้าน้อยคารวะ ท่านพี่ ตำราหน้าใหม่ถูกบันทึกแล้ว

ออฟไลน์ newmember

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
แม่สาวน้อย ทำเอา พี่ dead  ติดใจได้นี่ .....

ออฟไลน์ 23KPCAPR0189

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
แม่สาวน้อย ทำเอา พี่ dead  ติดใจได้นี่ .....

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
สุดมากกกกกก :035: :035: :035:

ออฟไลน์ nonda

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
น้องชื่ออะไรครับ  :92:

ออฟไลน์ four4444

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 43
เยี่ยมเลยครับ :85:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526