ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาเลือกน้อง เพื่อนๆ มีสเปกยังไงกันบ้างครับ  (อ่าน 2814 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Re: เวลาเลือกน้อง เพื่อนๆ มีสเปกยังไงกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 11:05:46 AM »
--กฎเหล็ก 3 ข้อที่น้องต้องให้ได้
1. ตกลงราคาฟูลคอร์สแต่แรก ไม่ใช่ไปคุยกับน้องที่ห้อง (เพราะผมจะเสียเปรียบ)
2. เลียได้ (เอ้ย...ทาสี)
3. จูบปากแลกลิ้นได้

...........................

spec.
- หน้าตาคมๆแบบสาวลาติน
- ผิวขาวเล็กน้อยจนไปถึงสีแทนเข้มๆ
- พูดเก่ง GF มากๆ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
Re: เวลาเลือกน้อง เพื่อนๆ มีสเปกยังไงกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 11:11:58 AM »
หน้าตา - สวย น่ารัก
ผิว - ขาวเนียน
หุ่น - นมใหญ่

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 09:12:56 PM »
1.หน้าตา (ไม่ใช่สวยนะ ผมชอบคนที่หน้าตามีความ unique สูง เช่น สวยแต่แอบเข้ม น่ารักแต่ก็แอบดูมีความดุ)
2.หุ่น ไม่อ้วนเกินไป ผอมเกินก็ไม่ดี
3.กิริยาตอบรับตอนเห็นเรา เป็นยังไง (ต้องมีสบตาแล้ว ส่งสายตากันสักหน่อย)

:84:

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2019, 08:50:17 AM »
นี่คือฐานข้อมูลรายชื่อร้านและเด็ก ที่ผมเก็บรวบรวมเอาไว้
มีคะแนนพร้อม เข้ามาดูได้ครับ เอาไว้พิจารณาเวลาจะเที่ยว

มีเพื่อนๆจากกลุ่มไลน์ และกลุ่ม . มาร่วมกันกรอกข้อมูลลงไป
ทุกคนในนี้ก็เข้ามาร่วมกรอกข้อมูลกันได้นะครับ
ถ้ามีคนกรอกไว้อยู่แล้ว ก็ไม่ต้องไปแก้อันเก่าครับ กรอกเพิ่มบรรทัดใหม่ได้เลย

https://docs.google.com/spreadsheets/d/1I2vokVQZ8Sim-uck51QL651j2UfEJAYKACEqEsprT9Y/edit#gid=0

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 12:34:37 AM »
1. นม แท้ใหญ่ถึงใหญ่มากๆ 36 ขึ้นไปคือขั้นต่ำ ถ้าแจ้งไซส์มาเล็กกว่านั้นจะดูที่ขนาดตัว บางคนวัดได้แค่ 34-35 แต่แกะมาคัพ C หรือ D ก็มี ต้องดูเป็นเคสไป
2. รูปร่างหน้าตา ไม่ซีเรียส แทน ขาว ดำ คล้ำได้หมด อวบได้แต่แค่ไม่มากเกินไปจนเข้าขั้นระยะสุดท้ายหรืออวบอ้วน
3. รอยสัก ไม่มีเลยจะดีมาก แต่สมัยนี้คงห้ามยาก ขอแค่ไม่สักใหญ่เลอะเทอะจุดสำคัญ หรือเด่นเต็มตัว

ที่เหลือคือชะตากรรมอันไม่สามารถเลือกได้ที่ต้องพิสูจน์เอาเองหน้างานครับ

ป.ล. เอาเข้าจริงผมขอแค่ข้อแรกเท่านั้นแหละ 555

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ ballzaga

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2019, 10:53:03 PM »
นมคับ