ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องวอนซ้ำ วอนซ้ำ สมชื่อจริง ร้านฟังกี้สปา  (อ่าน 717 ครั้ง)

ออฟไลน์ Propaganda_BB

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 25
 :035:

วันนี้มาส่งการบ้าน น้องวอนซ้ำ แหม ไม่รู้ใครตั้งชื่อให้ น่าโดนซ้ำ สมชื่อจริง ๆๆ

น้องวอนซ้ำ เด็กใหม่ล่าสุดร้านฟังกี้ เด็กนักศึกษา หน้าหมวยแต่สไตล์เปรี้ยวจี๊ด
ผิวขาวจั๊วะ จริงๆ  ตัวสูง ผมยาว เห็นแล้วว่าฟัดจริงๆ

พีอาร์เชียร์บอก รีวิวลูกค้าที่เพิ่งขึ้นบอกว่าดี งั้นจัดเลย ลองดูว่าเป็นไง

ลงไปน้อง น่ารักมาก ยิ้มแย้ม คุยเฮฮา แนวสายเฮฮาปาตี้

น้องหุ่นดี เลย เนื้อตัว firm อารมร์สาวๆ ในฟิตเนส

หน้าอกสวย จับเต็มไม้เต็มมือ

ทีเด็ดคือน้องคุยเก่ง อยู่ด้วยแล้วไม่เกร็ง

เนื้องาน น้องตามใจดีครับ เนื้อตัวสอาด มีแถมดูดอมยิ้มให้ด้วย น่ารัก

ไม่หวงตัว

ช่วงล่างน้อง สวยครับ ปิดสนิท นูนแน่นดีครับ

น้องบิ้วเสียวดีครับ เพราะหน้าน้องเซ็กซี่ ตอนเลียหัวนม เสียวอย่างบอกไม่ถูก 555

ตอนดูดอมยิ้ม แทบดิ้นกันเลยทีเดียว

เฮ้อ คิดแล้วอยากกลับไปซ้ำจริงๆ

สนใจน้องลองถามพีอาร์ดูนะ น้องไม่ค่อยได้มาเพราะติดเรียน แต่น้องหน้าสวยจริงครับ แนวหมวยอินเตอร์ ห้ามพลาด

:034: