ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความแนะนำมือใหม่ครับ  (อ่าน 3353 ครั้ง)

ออฟไลน์ Momotarooo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ขอความแนะนำมือใหม่ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 10:51:07 AM »
เพิ่งนึกออกครับ ผมเคยนั่งคุยกับลูกค้าคนนึง เค้าบอกว่าเค้าเสียเงินขึ้นเด็กนะ ทำไมเค้าจะต้องบริการให้เด็กด้วย เค้าต้องได้รับจากเด็กสิ ไม่ใช่ไปไห้ก่อน ซึ่งผมคิดว่ามันผิดเอามากๆ ทัศนคติที่ดีคือ ให้พยายามคิดถึงความรู้สึกของเด็ก แล้วเปรียบเทียบกับตัวเรา หรือใจเขาใจเรานั่นแหละครับ น้องลองบริการเด็กดีๆ พูดเพราะๆ กอด บิ้วน้องให้มากๆ เลียทั้งตัวเลยยิ่งดี ทำให้เด็กเสร็จซักครั้งนึงก่อน แล้วเด็กมันจะเปิดใจเอง หลังจากนั้นถ้าเด็กมันดี รับรองว่าบันเทิง

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 262
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 02:08:51 PM »
อยากจะเที่ยวบ้าง แต่ไม่มั่นใจในรูปร่าง(อ้วน) ขนาด(น้องชาย)
ขอคำแนะนำหน่อยครับ
ไปเที่ยวครั้งแรก ควรเตรียมอะไรบ้างครับ
และ เวลาเดินเข้าไป ต้องบอกว่าอะไรครับ ไม่เคยไปเลย อายุจะ 26-27 แล้ว

เจ้าของกระทู้ อยากสนทนาภาษาธรรมมะ แอ๊ดไลน์ พี่เอเลี่ยน จ้ะ

ไอดีไลน์ jackyxxx
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ njoylife

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 03:17:22 PM »
เอาลายแทงในนี้ไปลองก่อน อยู่กระทู้ล่างๆ
จากนั้น แอดไลน์ร้าน ไปจองน้อง ไปก่อนเวลานิดหน่อย
นั่งชิลๆ คุยกับ PR สร้างความคุ้นเคย ให้ชินกับสถานที่และบรรยากาศ
ไปครั้งแรก จะได้ฟินๆ ไม่เสียself เงินไม่หล่น

อันนี้ผมเห็นต่างนิดนะครับ
ผมไม่แนะนำให้จองก่อน เพราะตัวจริงอาจไม่ตรงใจเราได้
ไม่ใช่แค่หน้าตา แต่ผมหมายถึงจริตจกร้านน้องด้วย
เวลาเดินออกมาให้เลือก เราจะเห็นเสน่ห์บางอย่างที่รูปไม่เห็นครับ

แนะนำงี้ อ่านการบ้าน > เลือกที่ชอบ > ไปดูตัวจริง > ถ้าใช่ก็โอเค / ถ้าไม่ก็มูฟออน ครับ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 08:59:47 AM »
ใช่ครับ ต้องดูตัวจริง

ผมชอบเรียกเด็กมาโชว์ตัวทั้งหมด

เพื่อที่จะได้เห็นรอยยิ้ม สีหน้า แววตา มารยาท การสวัสดี

เด็กที่มีใจบริการที่ดี จะเห็นชัดเจนตั้งแต่รอยยิ้มตอนเดินมาสวัสดีแล้ว

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2019, 09:04:51 AM »
น้องหลายคนที่ขึ้นเลยคือ ในรูปสวย หุ่นดี พอมาดูจริง หุ่นได้ หน้าได้ แต่ดันไปเจออีกคนหุ่นไม่เท่า หน้าไม่เท่าแต่ท่าทางรอยยิ้มนี่แบบกินใจเราไปแล้ว
ขึ้นเลย!!