ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคย "yes สด" กับน้องบ้างครับ  (อ่าน 9041 ครั้ง)

ออฟไลน์ เฮียป็อปสายตะแคง

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
Re: มีใครเคย "yes สด" กับน้องบ้างครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2019, 02:47:19 PM »
เคยจัดหนักกะน้องคนนึง มันส์มาก จนถุงแตก แถมแตกในใส่น้องหมดหลอดก่อนชักออกมา
ลืมชวนน้องไปตรวจพร้อมกัน เลยไปจัดยา1เดือน เข็ดเลยครับ เจอกันอีกทีน้องจำแม่นเลย
แต่ก็ยังจัดกันหนักเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ เจล อันนี้ต้องใช้ครับแนะนำเลย

เจลสำคัญครับ ไม่งั้นถุงแตกแน่นอน

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: มีใครเคย "yes สด" กับน้องบ้างครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 01, 2020, 02:22:24 PM »
ถ้าอยากขนาดนั้น จีบน้องเป็นแฟนเลยเถอะครับ  ขนาดผมone night standหรือกิ๊ก ยังใส่เลย
อันนี้ น้องเค้าผ่านวันละกี่คน  น่ากลัวจะตาย  ไม่ต้องเอาเอดส์ก็ได้  น้องท้องขึ้นมา  กว่าจะรู้ลูกใครอีก

ให้ผมสดแถมเงินให้อีกล้านนึง ยังไม่เอาเลยครับ 5555

ออฟไลน์ JokerX9

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
  • สายนมแท้ 38-40+ เท่านั้น
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 07, 2020, 09:54:50 PM »
ถ้าเสียวแค่ 10-15 นาที กลับต้องเครียดไปตลอดชีวิต ใส่ถุงเถอะครับ

ออฟไลน์ Johnny111

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 02:55:56 PM »
เคยไปร้านนึง ที่ร้านนี้ห้ามเด็กมีอะไรกับลูกค้าเด็ดขาด 

ขึ้นกับตัวดังของร้านที่ร้อนแรง  น้องเซ็กซ์จัดได้อารมณ์มาก บิ้วกันสุดๆ ถามน้องว่ามีถุงหรือเปล่า

น้องบอกไม่มี น้องไม่รับจบคะ

แต่สักพักด้วยอารมณ์พาไป จนท้ายสุดเราทาสีน้อง จนน้องทนไม่ไหว

น้องบอกเสียบเลยพี่ เราถามแน่ใจนะ น้องยืนยัน เราเลยเสียบเลย แล้วแตกนอก  เสร็จน้องตกใจรีบไปล้าง 

แต่เราทิปน้องไป จนไม่กล้าไปเจอน้องอีก จนแน่ใจว่าน้องไม่ท้อง 5555

ออฟไลน์ Ibornincatyear

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2024, 10:06:31 PM »
ใส่ถุงดีสุด ปลอดภัยแน่นอน ต้องระวังน้องๆที่เพิ่งเข้ามาทำ เพราะน้องๆถ้าถูกใจเรา อารมณ์น้องจัะเตลิดมากจนไหลเลย จริงๆพี่ๆเก่งและจัดจานในการเซอร์วิสน้องๆนะ

เด็ก นกป ระวังตัวน้อยสุดละ แต่ก้อได้ฟิวสุดทางจริงๆ

ผมพลาดมา 2 ครั้ง ก้อพยายามระวังตัวไม่ประมาท
ครั้งแรกทาสีจนน้องตาลอยน้องไม่พูดไรผลักเราลงบอกแตกนอกนะแล้วจับเสียบเลยแต่น้องคนนี้กล้าได้เพราะคบมาปีแล้วน้องไม่ได้รับงานอีกสุดท้ายแตกในเต็มๆต้องนอนค้างคืนกันต่อจากชั่วคราวคราวนี้จัดแบบฟ้าเหลืองน้องสติหลุดบอกว่าอยากมาก