ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกยังไงบ้างครับ เวลาขึ้นงานกับน้องแล้วน้องพูดถึงแฟน  (อ่าน 3000 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
อย่างน้อยข้อดีตือก็รู้ว่าจะต้องวางตัวยังไง
ดีกว่าโดนโกหกให้หวังลมๆแล้งๆ
บอกกันตรงๆแมนๆ จะได้ไร้ใจได้เต็มที่

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ pppfree

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เฉยๆครับ ถ้าน้องบอกไม่มีแฟนแล้วเรามารู้ทีหลังว่าน้องมี แบบนี้น่าเซ็งกว่าครับ

ออฟไลน์ richmancando

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
เฉยๆครับ ถ้าน้องบอกไม่มีแฟนแล้วเรามารู้ทีหลังว่าน้องมี แบบนี้น่าเซ็งกว่าครับ

เพิ่งเจอแบบนี้พอดี
แต่ก็ดีจะได้ไร้ใจไปเลย
คราวหน้าขึ้นซ้ำจะจัดหนักๆแบบเม้นบนๆ
โชว์เหนือ นัวให้แฉะ เอาให้ล้มเลย :032:

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
 :004:เคยนัดนอกรอบน้องคนนึงในfunky น้องต้องออกมาเรียนตอนเช้าแฟนน้องยังนอนอยู่ไม่รู้เรื่อง จัดกันทางหนีไฟเลย ระหว่างนั้นน้องก็รีบปิดเกมส์เด๋วแฟนตื่นแล้วสงสัย ตื่นเต้นดีครับส่วนตัวชอบให้น้องพูดถึงแฟนนะครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
เอาให้ลืมแฟนไปเลยครับ

ออฟไลน์ two

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
เคยเจอแบบนี้ครับ เอาคลิปตอนที่มีอะไรกะแฟนมาเปิดโชว์เรา555