ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ..วันแรกรอบแรก กับน้องใหม่สายO สุดเป๊ะปัง..ณ ฟังกี้(+ปลาOut ๆ)..  (อ่าน 6766 ครั้ง)

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1434
เสื้อผ้าขาดวิ่น เพราะน้องยากไร้ หรือพี่ AB ฉีกน้อ!

.. จริง ๆ มันเป็นพร๊อบครับพี่ .. แต่ผมก็มีฉีกเพิ่มบ้างเหมือนกันนะ 555 ..

:92: :92:

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
น่าสงสารนะครับ เสื้อผ้าก็ขาด  :012:

.. ถ้ายามน้องเค้าเข้าโหมดหื่นเนี่ย ..

ผมจะเป็นฝ่ายน่าสงสารแทนนะครับ อิอิ ..

:048: :048:

• *
บอดี้สวยมากครับพี่ น่าตาก้น่ารักด้วย...

.. ขอบคุณแทนน้องครับท่าน .. อยากให้ไปลองซักหน ไม่ผิดหวังจริม ๆ ..

:002: :002:

• *
... งานรับก็หาเป็นรองใคร นางตามใจ ว่าง่ายไม่มีอิดออด
ฟิลลิ่งแท้พรั่งพรูออกมา แบบไม่มีเสแสร้งแกล้งทำใด ๆ  ..

.. ได้นัวเนียชิดใกล้ในอารมณ์คุกรุ่น โหมทะยานไกล ล้ำลึก
ผนึกปิดกั้นอารมณ์ ที่ผมควบคุมมันไว้ไม่เริ่มไม่ไหว
..

.. เธอเองก็เช่นกันที่แม้นไม่มีซาวด์ เปล่งดังออกมาเท่าไหร่
แต่สัมผัสได้ ถึงความเกร็ง กระตุก ดิ้นพล่าน .. ส่งผ่าน
ลมหายใจหอบถี่ ๆ มีเสียงแผ่ว ๆ ลอดมาบ้างประปราย
...

• *
... จากที่นัวเนียรุกรับผลัดกันไปมา จนสติเลือนพร่า มารู้ตัวอีกที
ที่กายใจปวกเปียกอ่อนแรง .. สำลักความสุขถึงฝั่งฝันกัน
ทั้งคู่ตอนไหน แทบไม่รู้ตัว ..

.. เสร็จสรรพก็มาจับปลา ก่อนสิ้นแสงสุดท้ายของวัน ได้ชุดใน
คอนเซ็ปท์นี้ ที่หาน้องมาเป็นแบบได้ยากยิ่ง แต่น้องใหม่คนนี้
เธอมีความกล้าและเหมาะกับปลาชุดนี้จริง ๆ
..

• *

... กับเธอคนนี้ ที่ทำให้ผมติดใจ จนอยากจะกลับมาซ้ำซะให้ได้
จากที่หลัง ๆ แทบไม่เคยซ้ำใครซักเท่าไหร่
..

.. สาวสายโอ โชกี้ของดี๊ดี .. สดใหม่ได้เคยแท้ ๆ ไม่มีย้อม ไม่มีย้าย
มาจากไหน .. เนื้อตัวนมต้มของแท้ ไม่มีรอยสักให้รำคาญใจ
งานหวาน ว่าง่าย ไม่รีบมาแล้วเธอหาย จะมาบ่นเสียใจ
...