ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเจอร้านทำแบบนี้ไหม  (อ่าน 4592 ครั้ง)

ออฟไลน์ bustylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: เคยเจอร้านทำแบบนี้ไหม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 03:20:58 PM »
แบบนี้ ก็ต้องทำใจนะครับ  ไปเที่ยวพวกนี้ เค้าโกง เราก็ทำอะไรไม่ได้นะ จริงๆนะ  ไปบอกตำรวจอะไรแบบนี้ ก็งานเข้าอีก 55

แต่ขอบคุณที่มาบอกกันครับ  ผมก็จะไม่ไปร้านนี้

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 05:46:07 PM »
จากที่ตามการบ้านพี่ You2 พี่น่าจะอยูโซนเดียวกับ ผม เพราะร้านที่พี่ทำการบ้านบ่อยๆ หางจากทีทำงานผม แค่  กิโลเดียว แต่ผมจะบอกว่า ร้านที่พี่โพสนะ ประวัติไม่ค่อยดีมาแต่ไหนแล้ว ผมแทบไม่เคยจะเที่ยวแถวนี้ด้วยซ้ำไป

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 06:10:49 PM »
จริงๆน้องไม่ผิดอะไรนะคับผิดที่PRแหละคับ

ออฟไลน์ You2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 06:17:27 PM »
จริงๆน้องไม่ผิดอะไรนะคับผิดที่PRแหละคับเจ้าของร้านน่าปรับปรุงใหม่ลูกจะได้เข้าร้านเยอะๆ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 03, 2020, 08:11:16 AM »
พีอาไม่ใช่พ่อแม่พี่น้องหรือญาติเราครับไม่ต้องสนใจ  ร้านอื่นสวยกว่านี้ดีกว่านี้มีเป็นสิบไม่ต้องไปใส่ใจคำพูดครับ 

พีอาพวกนี้มันความคิดวิกลจริต  แบบว่าร้านนี้ดีที่สุดสวยที่สุด  และคิดว่าไม่มีร้านอื่นดีเท่านี้แล้ว

เบื่อมากพีอาพวกนี้  ไม่รู้เลยเหรอว่าตอนนี้ลูกค้ามีตัวเลือกเยอะมาก  เวลาผมเที่ยวทีกว่าจะเลือกร้านได้นั่งดูในไลน์เป็นชั่วโมงกว่าจะเลือกร้านได้  ในไลน์ผมมีร้านมากกว่า 20 ร้าน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 03, 2020, 12:16:28 PM »
pr ทำเหมือน จขกท ไปขอฟรีเลยครับ
เงินแค่เล็กน้อย แต่เสียสัจจะเสียความรู้สึก
แถม pr โบ้ยบ้ายมั่ว ทำตัวโครตแย่
ห่วย เฮงซวย แบนไปเลยครับ ร้านแบบนี้

ออฟไลน์ onspeedhin

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 05, 2020, 11:48:01 AM »
กำลังหาเวลา​ ไปร้าน​Funny.พอดี​ เลย​ แบล็คลิสต์​อีกร้าน :002:

ออฟไลน์ judwanea

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 14, 2020, 10:50:40 AM »
เจอแบบนี้เสียความรู้สึกเลยครัย