ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: .  (อ่าน 4427 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jo_Under

• นางฟ้าคือสวรรค์แห่งความสำเร็จ
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
Re: เคยเจอร้านแบบนี้ไหม ไม่มีน้องสแตนบายประจำร้าน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2020, 01:31:50 PM »
ช่วงนี้เที่ยวได้ก็บุญแล้วครับ ทุกร้าน ต้องจองน้องล่วงหน้ากันครับ wow หอ ญ ฟังกี้ และอื่นๆอีกมากมาย ไม่มีน้องแสตนบายหรอกครับ ร้านกัวกัน แต่รับจองได้น้องบางคนที่มันอยากทำงานอะนะ ให้ผ่านช่วงนี้ไปก่อนถึงจะมาแสตนบายกัน

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: เคยเจอร้านแบบนี้ไหม ไม่มีน้องสแตนบายประจำร้าน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2020, 01:33:53 AM »
ร้านบางร้านไม่ต้องจองครับ  แล้วไม่ต้องมาถามนะว่าร้านไหนแอบเปิด  ผมเบื่อจะตอบแล้วว่าผมไม่อยากบอก

ร้านไหนไม่ดีก็ลบไลน์ไปเลยครับไม่ต้องไปแคร์ไม่ต้องไปง้อ  ดีซะอีกเราจะได้เปิดโลกไปเที่ยวร้านอื่นบ้าง  ร้านชื่อดังร้านนึงผมโดนหลอกรูปดรอปไม่ตรงปกแบบหนักมาก  หลังจากลงมาผมก็ออกจากกลุ่มร้านเลยลบไลน์ทิ้งเลย  ไม่เห็นจะแคร์เลย

ร้าน friend อะไรซักอย่างนี่แหละครับ  friend แปลว่าอะไรเดาไม่ยากหรอกครับ  แล้วไม่ต้องมาบอกว่าเฮ้ยผมไปก็ตรงปกนะ  คือผมเจอมาจริงผมเลยมาเตือนคนอื่นที่ยังหลงรูปในกลุ่ม  ไม่เชื่ออยากลองของก็ตามสบายนะ  แล้วจะรู้ว่าเวลาเจอคนดรอป 70 % มันรู้สึกยังไง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ