ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ เป็นหุ่นให้หน่อย {อ.แอลโฟ่+ด.ญ.ออกัส} @Princess Spa กิ่งแก้ว +ปลา2-1  (อ่าน 18419 ครั้ง)

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
  ในที่สุด อ.แอลโฟ่ ไม่ยอมแพ้  กดดีเจลงนอนอีกครั้ง

พร้อมกับไม้ตาย การร้องเพลงที จริงบ้าง ไม่จริงบ้าง ไม่อาจรู้ได้ เพราะสติไม่อยู่กับตัวแล้ว

ในขณะที่ ผมเอง ก็ขอใช้ไม้ตาย สไตล์ดีเจ  สแครชให้น้องสาวของ อ.แอลโฟ่ และ ด.ญ.ออกัส

ทั้งซ้ายทั้งขวา  ซึ่งทั้งคู่ เปียกปอน เฉอะแฉะ ไปหมด

จนในที่สุด เชื่อไหมว่า เราไปถึงฝั่งฝัน พร้อมๆกันทั้ง 3 คนได้...   

ออฟไลน์ DJergplatinum

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 97
  และนี่คือเรื่องทั้งหมดในห้องเรียนเจ้าหญิง  Princess Spa 

สรุปแล้ว อ.แอลโฟ่ ให้เกรด 4  ด.ญ.ออกัส  เพราะเธอจำท่าได้ทุกอย่าง ทุกกระบวนการ ตั้งแต่ต้นจนจบ

เพียงแต่ อาจจะยังใหม่ๆ เกร็งๆ ยังต้องฝึกฝนเพิ่มเติมบ้าง   อ.แอลโฟ่ บอกว่านี่แค่ครั้งแรก  ระดับ ป.1 

ด.ญ.ยังต้องมีเลื่อน class ไป ป.2,3,4 ต่อไปเรื่อยๆ   ซึ่งผมก็เห็นด้วยนะ  น้องตั้งใจทำงาน ไม่มีอิดออด อารมณ์ร่วมก็ไปได้ดี 

ถ้าอยู่กัน 2 ต่อ 2  อาจจะไหลลื่นไปได้ดีกว่านี้ก็ได้ด้วยซ้ำ..   

ขอบคุณเจ้าของร้านคนสวย ทีมงานทุกคนในร้าน ที่ดูแลกันเป็นอย่างดีมากๆ 

วันนี้ ก็ได้ข่าวว่า มีนักเรียนคนอื่นสนใจอยากเรียน ที่ รร.แห่งนี้อีก แต่พอดีว่า อ.แอลโฟ่ยังไม่ว่าง..   
ถ้าพร้อมเปิดหลักสูตรเมื่อไหร่ก็อย่าลืมเรียกดีเจนะครับ     

ขอบคุณผู้ติดตามทุกคนนะครับ   ช่วงที่หายไป ผมยังสบายดีแม้เศรษฐกิจฝืดเคืองครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
หมดแรงกันไปเจอเบิ้ลแบบนี้ ...

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
สุดยอดแพ้คคู่ ต้องอดทนอั้นแตกแค่ไหนเนี่ย ฮ่าๆ

ออฟไลน์ alfakher

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3