ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบดึก หนที่สี่ สาวแว่น ที่. รอบนี้อยู่ ๆ นางก็เขิน คือ อาไร๊  (อ่าน 7131 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
สงสารน้อง ต้อง ไปช่วยกันปลอบ
น้อง จะได้ มีแรงสู้ จาก กำลังใจ พี่ พี่
  กลุ่ม F

จัดไปครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
น้องเรนนี่รอพี่ชาย ที่.สปา นะงับป๋ม
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=935800.0

น้องโอเคแล้วใ่ไหมครับ

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
ง่ะ....น้องไม่ได้บอกใช่มั้ยฮะว่าโดนไรมา....
// แต่ รอบที่ 4 แล้วว น้องต้องมีอะไรดีมากๆแน่เบยยย

ออฟไลน์ checkka84

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 49
อย่าใจร้ายกะน้องนักเลย

• *
ง่ะ....น้องไม่ได้บอกใช่มั้ยฮะว่าโดนไรมา....
// แต่ รอบที่ 4 แล้วว น้องต้องมีอะไรดีมากๆแน่เบยยย

ไม่ได้บอกครับ แต่ร้านบอกอยู่นะ ^^

• *
อย่าใจร้ายกะน้องนักเลย

บางคน
เห็นน้องใหม่ เลยเอาเปรียบใหญ่เลย