ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: >ลูกครึ่งเยอรมันแท้ Big Size > Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 >น้องมิกิ<ปลาสวยๆ  (อ่าน 5504 ครั้ง)

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
สาวแว่น is the best
เรื่องนวดน้องมิกิ คือที่หนึ่งเลยครับ นวดเป็นกดจุดได้ แถมยังตามใจอีก  :91: แก๋วววว เลย
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
นมใหญ่ นวดได้ ใส่แว่น สุดๆๆๆ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออนไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 8

น้องมิกิ
ใครชอบสายของนอก กะทิหวานๆ ผิวขาวเนียนกริ้บ
สายฝอ.ของแท้ ลูกครึ่ง ไทย- เยอรมัน วัย20ปี เด็กๆ
งานบู๊แรง เอาใจสุดๆ ไม่มีงอแง พกไฟหน้า..38 ของแท้
ไม่มี รอยสัก
สัดส่วน 38/26/36 สูง 168

จองด่วน
เจอน้องได้ที่ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1
ร้านเปิด 10.00-02.00น.

ยินดีรับบัตรทุกธนาคาร

+++++++++++++++++++
สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ

โทร 0918290600
       0645230898

ID princess_49
ID pcs_14
ID princess141

PR พลอย นำแนะ น่ารักมากๆ

#สรุปการบ้าน  น้องมิกิ  @Princess spa กิ่งแก้ว 14/1

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     8.5/10  (สาวหน้าฝรั่ง มากๆลูกครึ่งเลย )
รูปร่าง     8/10  (มีน้ำมีนวล หุ่นอวบ )
ผิวพรรณ    9/10 (ขาวแบบฝรั่ง เนียนและนุ่ม)
ไฟหน้า    9/10 ( หน้าอก38 ดูดทีติดสิ้นไปเลย นิ่มมาก จุกสีน้ำตาลแดงอ่อน) 
ร้องเพลง    8/10 (ดูดสด อมดี อมนาน ถูกใจเลยครับ)
ช่วงล่าง     9/10  (ขนแท้ๆ น้ำเยอะ กระจาย ดูดตลอด  สู้ได้ดีมากครับ)
B2B      8/10 (เรื่องการ B2B ยังไม่เท่าไรแต่เรื่อง...คือที่สุด)
อาบน้ำ   8/10  (อาบน้ำสะอาดถูทุกซอกทุกมุม แก๋วเลย )
งานนวด 10/10 (ที่สุดของที่สุดแล้วในร้าน ลงน้ำหนักได้พอดี กดจุดเป็นด้วย สบายตัวมากๆ)
GF 10/10 (งานตามใจ น้องพูดเพราะมาก คุยสนุก คุยเรื่อง... จนลืมเวลาเลย อารมณ์ยิ่งกว่าแฟน จะแบบมารับได้หมด)

ค่าคอส B2B 1900 ฟรีสเปย์ จองลด 200 ส่งการบ้านลด 700 บาท กับเวลา 1 ชั่วโมง 20 นาที คุ้มสุดๆ
ทิปน้องพิเศษ X,XXX >>>อยากรู้ทักมาครับ

มีรูปปลากรอบด้วยครับ ซึ่งได้ขออนุญาตน้อง เรียบร้อยแล้วทุกรูปน้องได้ดูรูป

ดูรูปน้องมิกิไปก่อนนะครับ เดี๋ยวมาลงเรื่อยๆ ตาม คอมเม้น

ต่อๆขอชุดที่น้องใส่มาก่อน

. ขอบคุณมากๆๆค่ะ...
[/b]

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • *
  • Like: 1037
หุ่นน่าฟัดมากครับ :032:

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ noppadol22

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :006: โหดจัด ไปไม่ถูกเรย ไม่รู้จะศรีด่าน หรือ กิ่งแก้ว ดี   ลูกคึ่งก้ไม่ได้เล่นมานานแล้วว
กะปู๋น้อย 100 รัก

• *
:006: โหดจัด ไปไม่ถูกเรย ไม่รู้จะศรีด่าน หรือ กิ่งแก้ว ดี   ลูกคึ่งก้ไม่ได้เล่นมานานแล้วว

กิ่งแก้ว มาลองแล้วจะติดใจเหมือนผมเลย ครับ Pr ตอบตรงทุกคำถาม น้องๆ พร้อมบริการ ครับผม