ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ในวันฟ้ามัว..ได้นัวนางงาม..น้ำฝนฉ่ำ..น้ำน้องแฉะ..เมอริน@ฟังกี้#ปลาขอดเกล็ด#หุ่นXเซ็กส์สบึม#  (อ่าน 6817 ครั้ง)

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 392

เริ่มล้าผลัดให้เธอขึ้นควบต่อ

ทั้งบดทั้งบี้ทั้งขยี้ทั้งขย่ม..นมกระเพื่อม

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 768
สุดยอดครับพี่

ผมว่าน้อง เริ่ม ทะลาย ข้อจำกัดตัวเองได้ มากขึ้นเรื่อยๆแล้ว
เที่ยวไปตามใจฝัน

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *

เสียงเนื้อกระทบ..เสียงน้องกระเส่า..แข่งกัน

พายุฝนข้างนอกเริ่มอ่อนแรงลง

แต่พายุสวาทในห้องยังคงถาโถม

จนสุดท้ายสงบนิ่งคาที่อยู่อย่างนั้น

• *
สุดยอดครับพี่

ผมว่าน้อง เริ่ม ทะลาย ข้อจำกัดตัวเองได้ มากขึ้นเรื่อยๆแล้ว

ลำพังผมคงยาก พีอาร์ช่วยกล่อมคับพี่tomi

• *

“พี่ทำหนูขาสั่นเลย”

“เอิ่ม..น้องทำเองล้วนๆ..พี่แค่เด้งสวน”

• *

ขอตัดแต้มน้องหน่อยไม่ทาสี

แต่ถ้าไม่เน้นตรงนี้ ชอบคนสวย

ใช่เลย”เมอริน@ฟังกี้สปา

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 768
ลำพังผมคงยาก พีอาร์ช่วยกล่อมคับพี่tomi

คือน้อง สมัยแรก ข้อจำกัดเยอะ

มีพี่กับผม ที่จับปรามาได้ พอดีเทอ ขอให้ผมถ่ายสวยๆนอกร้านให้เธอด้วย

แต่ งาน น้อง ที่ข้อจำกัดเยอะๆ  ผมว่า เทอ  จัดได้มากขึ้นกว่าเดิม

อนาคต นักที่ยว คงได้ งานแบบ ทลายข้อจำกัด ได้นะ

เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ nongake

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออนไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออนไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
ตอนนี้น้องจูบได้ยังครับพี่