ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กินข้าวเกรียบ กรอบอร่อยยิ่งเคี้ยวยิ่งมัน บันเทิงสุดๆ lovely  (อ่าน 8942 ครั้ง)

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
กลับมาดูใน iPad Pro อีกรอบนึง

ภาพเซตนี้งามจริงๆครับ

ฝีมือระดับปรมาจารย์ :81:

โทนภาพแบบ Leica นุ่มๆ อุ่นๆ ละมุน แบบบอกไม่ถูก

ตัวแบบเองก็ Perfect มิน่าเจ้ากิฟท์เคยแนะนำน้องคนนี้ให้
เสียดายวันนั้นมีธุระต่อ เลยรอไม่ได้ พลาดจนได้ :009:

พี่โทมิกลายเป็นขวัญใจน้องๆแล้วครับ

มีแต่คนอยากให้ถ่ายรูปให้

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
ภาพสวยมาก น้องหุ่นดีจริงๆ

ขอบคุณครับ
เที่ยวไปตามใจฝัน

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *

• *
[quote author.=0. link=topic=961758.msg2719399#msg2719399 date=1602771947]
อยากปะทะน้องจัง
[/quote]

ของดี ที่ต้องลองครับ

• *
กลับมาดูใน iPad Pro อีกรอบนึง

ภาพเซตนี้งามจริงๆครับ

ฝีมือระดับปรมาจารย์ :81:

โทนภาพแบบ Leica นุ่มๆ อุ่นๆ ละมุน แบบบอกไม่ถูก

ตัวแบบเองก็ Perfect มิน่าเจ้ากิฟท์เคยแนะนำน้องคนนี้ให้
เสียดายวันนั้นมีธุระต่อ เลยรอไม่ได้ พลาดจนได้ :009:

พี่โทมิกลายเป็นขวัญใจน้องๆแล้วครับ

มีแต่คนอยากให้ถ่ายรูปให้

ขอบคุณครับพี่ Siskiyou

แค่มือสมัครเล่น อารมณ์ชอบถ่ายรูป เล่นๆ ถ่ายให้มันดูสวยงาม

มากกว่า โจ๋งครึ่ม

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :044: ถ่ายภาพสวยมากครับ อยากกระฉอกเลยทีเดียว

ออฟไลน์ alongso

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
 :038: หุ่นสุดๆเลยครับ

ออฟไลน์ Marscool

• RichardacisyQZ
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
ปาหุ่นดีจัง น่าตามไปลอกมากๆคับ
ผมผิดอะไร...เเค่ชอบนวดกระปู๋