ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อยหน้าสวยพิมพ์นิยมทรงเมียน้อย2020 ##ซูจิน Funky##  (อ่าน 7511 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 286
  • Re-Bond

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
รอชมการบ้านนายช่างครับ :81:

:002: :002: :002:

• *
  • Re-Bond
รอชมคร้าบๆ :92: :92:

ขอบคุณครับที่ติดตาม

• *
  • Re-Bond

บอกตามตรงปกติผมไม่ใช่ทางสาวหมวยสักเท่าไหร่

แต่เจอหมวยคนนี้โคตรน่ารักใครรีบเช้คอินซิครับจะรออะไร

เมื่อเราอยู่ตามลำพังสาวน้อยดูหวั่นๆนิดๆเหมือนลูกนกเปียกน้ำ

ผมเข้าไปคุยกับเธอเพียงหวังว่าเธอจะผ่อนคลายขึ้น

แล้วมันก้ได้ผลเธอคุยกับผมอย่างเป็นกันเอง

เราทำความเข้าใจและทำข้อตกลงกันเล็กน้อย

เมื่อเธอโอเคผมก็เตรียมตัวโอเยสิคร้าบจะรออะไร

• *
  • Re-Bond

ผิวเธอขาวเนียน พูดจาอ่อนหวาน หน้าสวยลุคไฮโซ

แจ่มขนาดนี้รับรองเจอข้างนอกไม่มีทางได้แอ้มแน่ๆ

บอกตามตรงถ้ายอมเป้นแฟนเลิกเที่ยวเลย2เดือน

อยากรู้มั๊ยว่าเธอสวยน่ารักแค่ไหน ลองพิมพ์หาดาราชื่อเจนิส

หน้ายังไงอย่างงั้น ขาวหมวยสวยกรอบทรงเมียน้อยอ้อนค.

• *
  • Re-Bond

มือนุ่มๆอาบน้ำให้ผมอย่างอ่อนโยนทุกสัดส่วน

โดยเฉพาะเวลามือเรัยวของเธอสาวไขควงผมอย่างตั้งใจ

เธอสบตามองแล้วยิ้มแบบเขินๆ โอ้ววววว โคตรน่ารัก

ผมจับเธอหันหลังแล้วสไลด์ผ่านร่องก้น เธอแอ่นรับแล้วส่ายช้าๆ

มือผมอ้อมไปสัมผัสหน้าอกเธอช้าๆจนขนเธอลุกไปทั้งตัว

จากนั้นเลื่อนลงต่ำผ่านหน้าท้องแนราบไปจนถึงกลีบดอกไม้

กลีบนูนโหนกกำลังดี สวยงามและปิดสนิท นิ้วผมกรีดลากขึ้นลงช้า

แป็ปเดียวกลีบดอกไม้ก็เริ่มแง้มบานแล้วซึมไปด้วยน้ำหวานจากช่อแสนสวย

• *
  • Re-Bond

เธอสะดุ้งมือจับผมเป็นการปรามว่าอย่าเพิ่งใจร้อน

แหมม...มาขนาดนี้จะหยุดง่ายๆได้ไง

ในขณะที่ขาเธอค่อยๆอ้าถ่างออกแบบออโต้

ผมก็จับไขควงมาถูไดตรงจากด้านล่าง

เธอหนึบขาเกร็งแน่นเพราะกลัวที่จะเลยเถิด

ผมไถช้าๆค่อยๆไป จนเริ่มได้ยินเสียงเธอครางในลำคอเบาๆ

อาการเกร็งค่อยๆหายไปเหลือไว้เพียงความเสียว

• *
  • Re-Bond
บอกตามตรงว่าฟิลนี้อยากจะกดไปให้มิดด้าม

แต่ก็ดูจะเอาเปรียบเธอจนเกินไป เอาเป็นว่าค่อยๆกิน

ฟิลแฟนไปเรื่อยๆน่าจะดี เพราะผมรู้ถ้าเธอใจมาล่ะก็

คุ้มค่าทุกเม็ดแน่ๆ เราล้างตัวแล้วไปต่อกันที่เตียง

เธอส่งยิ้มหวานให้ไปพร้อมๆกับเช็ดไขควงประจำกาย

พอแห้งได้ที่เธอก็ก้มลงไปลากลิ้นตั้งแต่โคนกวาดยาวมาถึงปลาย

เธอค่อยๆเลียมันช้าๆ ตาเงยขึ้นมาแล้วยิ้มให้เหมือนเธอกำลังพอใจ

สักพักผมก็สะดุ้งเฮือกจนก้นไม่อยู่ติดเบาะเมื่อเจอสกิลเทพลิ้นเร็วฉกตวัด

ไม่น่าเชื่ออาหมวยหน้าหวานจะมีทักษะชั้นครูขนาดนี้

หรือนี่คืออารมณ์ร่วมยามที่เธอมีความต้องการ

• *
  • Re-Bond

จากนั้นเธอทั้งเลียทั้งอมทั้งดูดอย่างเมามัน

ริมฝีปากบางๆที่เรียวสวยงามที่รูดไขควงจนแน่นคับปาก

มันช่างดูเซ็กซร่ซะเหลือเกิน เอาง่ายๆถ้าไม่เห็นกับตาผมจินตการไม่ถูกหรอก

อาหมวยลุคคุณหนูกำลังสเปรย์ให้ ช็อตนี้อย่างพีค

• *
  • Re-Bond
ถึงเวลาซะที!! ผมจับเธอพลิกตัวลงล่างแล้วไซร้เธออย่างทนุถนอมเพราะเธอชอบแบบนั้น

นุ่มนวลและอ่อนโยนแค่นี้เธอก็เสร็จผมแล้ว ผมเลื่อนหน้าลงต่ำจับเธออ้าขาออก

สิ่งที่อยู่เบื่องหน้าคือกลีบนอกไม้สีสวย ทรงจดงามเหมือนผ่านมาไม่มากนัด

ต้องยอมรับว่าเธอดูแลดอกไม้ได้ดีจริงๆ ขนอ่อนๆปกคลุมบางๆ แ่มมเอ้ยย!!! โคตรสวย

ปกติผมไม่นิยมทาสีเท่าไหร่แต่สิ่งที่อยู่ตรงหน้าทำให้ผมต้องข้ามข้อจำกัดของตัวเองไป

เพียงแค่ฝีแปรงแรกเธอก็สะดุ้งตัวลอยซะแล้ว ดูท่าเธอจะชอบ ก้จัดไปสิคร้าบบบ

กระหน่ำทาอย่างหื่นกระหายก้นเธอลอยไม่ติดพื้น มือจิกหมอนครางลั่นเลย

ยิ่งทาเราก็ยิ่งอารมณ์กระเจิงกันทั้งคู่