ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แคล้วคลาดกันมาตลอด ในที่สุดก็ได้สมใจสาวสุดHOTกับงานเมียที่รอคอย ## โนบุ FUNK ##  (อ่าน 4784 ครั้ง)

ออนไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 300
  • Re-Bond
หัวแฉกครูดผ่านร่องเบาๆที่มีน้ำค่อยหล่อลื่นนี่ช่างได้เพลินดีแท้

ก้นเธอเด้งพร้อมกระตุกๆเมื่อหัวไขควงจ่อปากทางจนหัวแทบผลุบ

มือเธอจิกแขนแล้วหันมามองหน้าผมเป็นการปรามให้พอก่อน

ผมยอมทำตามโดยดีแม้ผมจะไม่เห็นด้วยก็ตาม

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

• *
  • Re-Bond
เราล้างตัวแล้วมานัวเนียกันอย่างถึงพริกถึงขิง

เธอไซร้ผมตั้งแต่ต้นคอจนมาถึงแท่งหรรษา

สาวสวยขอใส่CDก่อนจะยัดเข้าปาก แต่....

ผมขอร้องเธอไว้ มาขนาดนี้แล้วอย่าให้มันต้องมีอะไรมากั้นเรา2

ขอเหอะเปย์สดได้ป่ะ เธอมองด้วยแววตาออดอ้อน แต่ผมอ้อนกว่า

ในที่สุดเธอก็ยอมใจผมจัดสดเข้าปากอย่างเอร็ดอร่อยมีข้อแม้ว่า

อย่าได้มีของเหลวใดๆไหลออกมาเด็ดขาด

ผมก็โอเค แค่นี้ก็ฟินสุดๆแล้ววววว

• *
  • Re-Bond
จังหวะเธอลากลิ้นแซะร่องนี่สุดจริง

พอเพลินๆเธอก็ฮุบหัวไปมาจนหมดด้าม

• *
  • Re-Bond
ก่อนจะผิดสัญญาหลั่งของเหลวเข้าปากเธอ

ผมพลิกตัวกลับขึ้นมาจุ๊บปากไซร์คอ

แล้วบรรเลงฟัดสองเต้าไซส์บิ๊กอย่างเมามัน

ทั้งดูดทั้งบีบทั้งซุก โคตะระมันส์

ผมเอาไขควงถูไถรูน็อตกลีบสวยที่ตอนนี้เยิ้มไปด้วยของเหลวหล่อลื่น

ถูบี้ปลายหัวกับปากถ้ำจนเธอต้องดันอกผมออกเพราะเกรงว่าจะล่วงล้ำเข้าไป

• *
  • Re-Bond
ผมขออีกสักนิดอารมณ์กำลังได้ เพราะต้องยอมรับเลยว่า

เดี๋ยวนี้หาคนมีอารมณ์ร่วมเต้มๆแบบนี้ไม่ง่าย ที่จะมีสารหล่อลื่นมากพอ

แบบไม่ต้องใช้เจลเสริมแม้แต่หยดเดียว แหมม..ถ้ากดไปเต็มๆคงฟินไม่น้อย

หัวผลุบโผล่ได้สักพักผมก็ใส่เครื่องป้องกันแล้วจัดใช้ใหญ่ทันที

อารมณ์เธอมาเต็มมากเด้งรับร้องครางเสียงกระเซ่าตลอดเวลาที่คาบคาท่อนไว้

ผมบดบี้แบบไม่ให้เธอพัก มือเธอบีบต้นแขนผมแน่น

ขาเรียวๆขอเธอยกชี้สู้เพดานแบบออโต้เมติค

ผมกระทุ้งเร่งสปีดเร็วขึ้นๆและรัวไม่ยั้งจนขายาวๆรัดหลังผมไว้

จนร่างเธอกระตุกเด้งก่อนจะสิ้นฤทธิ์ไปอย่างน่าเสียดาย

เธอหายใจหอบพร้อมส่งยิ้มให้แล้วบอกว่าปกติไม่เคยเสร็จถ้าไม่ขึ้นเอง

ผมแย้งทันทีแล้วก่อนหน้านี้ล่ะ เธอบอกว่าก็มีแอคติ้งบ้าง แต่ครั้งนี้ของจริง

• *
  • Re-Bond
ผมต้องแสดงความเสียใจกับเธอด้วย

เพราะนี่แค่เพิ่งเริ่มต้นผมยังไม่จบนะ

ผมพลิกให้เธอขึ้นทั้งที่ยังหอบอยู่

แต่สาวสวยใจสู้ก็ดำเนินการร่อนยับแบบลืมไปเลยว่า

เธอเพิ่งถึงฝั่งไปไม่ถึงนาที

หุ่นงามๆร่อนรับกับแสงไฟชวนให้ผมล่องลอยยิ่งนัก

• *
  • Re-Bond
จากนี้คือชุดคอมโบ้เซ็ตแบบเพิ่มชีส

ไม่ต้องคิดเยอะครับ หุ่นดีหน้าตาน่ารักแบบนี้

นึกอะไรออกจัดหมดทุกท่าล่ะครับ

• *
  • Re-Bond
สมการรอคอยและประทับใจผมมาก

นี่ไม่ใช่ครั้งสุดท้ายของเราแน่นอน

ผมมีนัดกับเธอเปลี่ยนโลเคชั่นมาบอดี้กันในรถบ้าง

เธอก็โอเคโดยดี