ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "OMG มาก นู๋ยอมแพ้พี่เลย "ยกซดเกาเหลา โหนกนูนขนาดนี้ ขวัญใจพี่ สตางค์ @Khunnoo  (อ่าน 19098 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sri.Sun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ fxr

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
รบกวนตามเข้ากลุ่มด้วยคนครับ :)

ออฟไลน์ Itonbra

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณสำหรับลายแทงครับ
คงได้ต้องตามไปชิมบ้างแล้วครับ
 :044:

ออฟไลน์ juizaa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
 :038: เห็นแล้วอยากตามไปลอก

ออฟไลน์ [s]a[nook]

• *
 :013: สุดยอดครับ

ออฟไลน์ poobet

• *
สรุปการบ้าน  น้อง  สตางค์ คุณหนู สปา สนามบินน้ำ

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     8.5/10  (หน้าตาน่ารัก ไร้ทางสู้ น่ารังแกที่ซู๊ด)
รูปร่าง     9/ 10 (ช่วงนี้ชอบบางๆ ตัวเล็ก อุ้มง่าย)
ผิวพรรณ    8.5/10 (ผิวเหลือง แต่ก็เนียนดี ไม่มีรอยสัก)
ไฟหน้า   8.5/10 (ไฟหน้าเล็ก จุกเล็ก แต่ดูดเพลินนะ) 
ร้องเพลง     9/10 (ร้องสด ร้องดี ร้องซะเสียวเชียว เดี๋ยวพ่อพุ่งใส่ปากซะนี่)
ช่วงล่าง    9.5/10  (สะอาด เกาเหลา น้ำเดินดี แน่น หนึบ กึดๆ ขรูดยับ)
เรื่องบนเตียง   9.5/10 (ได้หมด ตามใจไร้ทางสู้ดี สนุกสนานเชียว)
GF 9/10 (สุภาพ เรียบร้อยพูดเพราะ ดูแลเอาใจใส่ดี) 

ค่าขนม...1900 ทิปxxxx

ปล...1
คะแนนที่ให้เป็นความชอบความถูกใจ+ความเกรียนส่วนตัว

ปล...2
การบ้านผมเป็นการแชร์ประสบกาม ไม่ได้ยุยงส่งเสริมให้...กัน
ทุกรูป ทุกคลิป ขอน้องก่อนแล้ว ไม่ต้องทำตัวเป็นพระเอกนะจ๊ะ

ปล...3
การบ้านไม่มีระดับ 1 2 3 มีแต่ระดับผมเอง 555+

Bad Ass
       Smart Ass
                Great Ass
                         DeaD PooL

สุดยอดคร้าบบบ

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
การบ้านสุดยอดเล้ย  :044:

ออฟไลน์ natt_555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
โอ๊ยยย แจ่มมากครับพี่ 🤪