ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Rare Item..ระดับ1..หายากในพศ.นี้..ท้าทาย..ได้ลุ้น..อีกนิดเดียว..น้องเอ๊ย”มิต้า@ฟังกี้”  (อ่าน 6567 ครั้ง)

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
โอ๊ยๆๆๆๆ  เจอพี่ panyadecha  คว้าไปก่อนละ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • *
  • Like: 476
เชื่อว่า...

ท่านปัญญา จะยกระดับน้องได้ ในโอกาสต่อๆไปครับ

:89:

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 393

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
โอ๊ยๆๆๆๆ  เจอพี่ panyadecha  คว้าไปก่อนละ

ยังคับพี่

คว้าไม่ติด

น้องสบัดออก

รอพี่tomiลงเสาเอก

• *
เชื่อว่า...

ท่านปัญญา จะยกระดับน้องได้ ในโอกาสต่อๆไปครับ

:89:

จะพยามต่อไปครับ

แต่กลัวคุณชายมายกซะก่อนสิ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873

สูงสุดคืนสู่สามัญ  ผมก็เคยระดับ 1 เเบบพี่เมื่อตอนเที่ยวเเรกๆเลย เเต่ถ้าตอนนี้จะให้ผมกลับไปนับ 1 ใหม่ ผมคงทำใจยาก  ขอบคุณการบ้าน ดีดี ที่นำมาเเชร์กันครับ  ตอนนี้ต้องรอ ยอดฝีมือไป ปราบน้องอย่างเดวละล่ะ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020

• *

สูงสุดคืนสู่สามัญ  ผมก็เคยระดับ 1 เเบบพี่เมื่อตอนเที่ยวเเรกๆเลย เเต่ถ้าตอนนี้จะให้ผมกลับไปนับ 1 ใหม่ ผมคงทำใจยาก  ขอบคุณการบ้าน ดีดี ที่นำมาเเชร์กันครับ  ตอนนี้ต้องรอ ยอดฝีมือไป ปราบน้องอย่างเดวละล่ะ

รอยอดฝีมือจั้กมานับ3

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
ยากเอาเรื่องเลยนะครับพี่  :85: