ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาร้านแถวบ้านมาจัดน้องสกาย @polly spa+ ปลาร้าน  (อ่าน 1068 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
ช่วงนี้หน้าฝนไม่อยากไปไหนไกลเลยนึกถึงร้าน POLLY ใกล้บ้าน ไม่รอช้ารีบบึ่งไปทันที มาถึงร้านเจ้าของร้านก็ให้น้องๆออกมาโชว์ตัว คราวนี้สะดุดตาน้องสกาย ด้วยความขาว ตัวเล็ก และหน้าคมๆของเธอ ไม่รอช้าจิ้มทันที และ ก็ให้น้องพาไปที่ห้อง

มาถึงห้องน้องก็ชวนคุยทันที เห็นหน้าตอนแรกนึกว้าเงียบแต่คุยเก่งใช้ได้เลย น้องก็พาไปอาบน้ำ ในห้องน้ำก็มีการเล้าโลมเล็กน้อยให้เครื่องอุ่น พอร่างกายสะอาด น้องก็พาไปที่เตียง และก็เปิดฉากรุกทันที คว้าไมค์มาร้องเพลงเลยครับบ ร้องเพลงแปปนึงน้องก็โหลด CD และก็จัดท่า WOT ทันทีครับบผมม บุกไปบุกมา ผมขอบุกให้น้องบ้างโดยใช้ท่ามาตรฐานและแล้วก็เสร็จไปตามระเบียบ จากนั้นเราก็นอนคุยกันต่อ จนเวลาหมด

สรุปครับ น้องสกาย เน้นงานลุย บุกดี ใครสายบู๊ ไม่ควรพลาดต้องมาลองง

อาบน้ำ 8.5/10 อาบน้ำมาตรฐานครับผมม
หุ่น 8.5/10 ตัวเล็ก หุ่นบาง (มีสักที่หลังครับผม)
งาน 9/10 งานลุย รุกหนัก ใครชอบบู๊ ต้องมาจัด
GF 9/10 น้องคุยเก่ง อาจไม่หวานแต่ขี้เล่นน

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: แวะมาร้านแถวบ้านมาจัดน้องสกาย @polly spa+ ปลาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2020, 09:52:33 PM »
สุดยอดไปเบย