ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาชิมของหวานที่ POLLY น้องโดนัท หวามมัน กลมกล่อม+ปลาร้าน  (อ่าน 539 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
ของใหม่ไม่เคยขาดจริงๆที่ร้าน POLLY บวกกับวันนี้เกียจไปไกลเลยปักหมุดมาร้านนี้เช่นเคย มาถึงร้าน เจ้าของร้านก็เรียกน้องออกมาโชว์ตัว แล้วผมก็สะดุดตากับน้องคนนึงชื่อโดนัท ขาว หุ่นดี หน้าตาน่ารัก เห็นแบบนี้จิ้มเลยครับบ เสร็จแล้วก็รอน้องเตรียมตัวก่อนลงมารับไปขึ้นห้อง

มาถึงห้องแล้วน้องก็ช่วยถอดเสื้อและพาไปอาบน้ำ อาบน้ำไปก็แต๊ะอั๋งน้องไป จนน้องบอกว่าจั๊กจี้เลยให้ต่อกันบนเตียง พอตัวสะอาดแล้วน้องก็พาไปบนเตียงน้องก็นวดผ่อนคลายให้ก่อน ฟินๆมากน้องนวดดีเลย ใครสายนวดผ่อนคลายต้องห้ามพลาด จากนั้นน้องก็จัดการบิ้ว และใส่ CD และก็จัดการท่า WOT ทันทีพอน้องขึ้นให้เราสักพัก เราก็ทำให้น้องบ้างท่ามาตรฐาน และก็เปลี่ยนมาจบที่ท่า Doggy ฟินๆกันไปครับบ พอเหนื่อยแล้วก็ให้น้องนวดคลายเมื่อยให้และก็คุยกันจนได้ยินเสียงหมดเวลา น้องเลยอาบน้ำให้และ ก็พาไปส่งที่หน้าร้าน สบายตัวกลับบ้านครับ

สรุปครับ น้องโดนัท ที่สุดแห่งความผ่อนคลาย งานหวาน เน้นนวด

อาบน้ำ 8.5/10 อาบน้ำมาตรฐานครับ
หุ่น 8/10 หุ่นกำลังดี มีน้ำมีเนื้อนิดหน่อย หน้าอกพอดีมือ 
งาน 8.5/10 งานถือว่าหวานเลย น้องนวดได้ ฟินๆเลยครับ
GF 8/10 น้องอาจจะคุยไม่เยอะ แต่ตั้งใจดูแลเรา ถือว่าดีครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ซู๊ดดดดด ยอด