ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เทรนน้องใหม่ เอมิ น้องหลินๆ หุ่นเซ็กซี่ อก36 มีปาหวิวๆ  (อ่าน 3366 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผู้ชายลั้นลา

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เห็นน้องมาใหม่ก็อดใจไม่ไหวจริงๆครับ   :82: :87:
ขอไปดูตัวจริงที่ร้าน พอพีอาเรียกน้องออกมาให้ดู ตัวจริงสวยครับ
ยิ้มหวาน หุ่นดี เซ็กซี่มากๆ นึกว่านางแบบมาเอง เธอคนนี้ดูไม่ธรรมดาน่าค้นหา :048:  หน้าตาก็สระสวย คิดในใจต้องราคาแพงแน่ๆ
แต้พอสอบถามพีอา ผมตกใจราคา ถือว่าถูกมากครับราคาที่ร้าน เอมิ สปา
กับน้องๆเด็กๆ สวยๆ คุ้มค่ามากครับทุกคน
ขึ้นไปบนห้องกับน้อง น้องก็พาอาบน้ำ ถูตัวให้ผม แล้วเราก็มาเริ่มบิ้วกัน
ไฟหน้าของเธอช่างนุ่มนิ่มมือไปหมด อดไม่ได้ต้องมุดหน้าไปนัวเนียทั้งสองเต้า
เธอคนนี้ ไม่ธรรมดาจริงๆครับ ใช้ปากเก่งมาก
 เป็นการสเปย์ที่เสียวสุดๆในรอบปีของผม จนทำให้ผมนอนเกรงไปทั้งตัว  :011:
ผมก็เลยเอาคืน จับทาสี ซดน้ำรัวๆ น้องเกาเหลา นะครับ สะอาด หอม สายเบิร์น อย่าพลาด
ยิ่งดูยิ่งมีเสน่ห์ ไม่ว่าด้านหน้า ด้านหลัง ช่างดูดีไปหมด ตูดเด้งน่าตี :88:
ลีลาเร้าร้อน อารมณ์ร่วมร้อนแรง ราวกับว่าสนิทสนมกันมานาน จัดเต็มทั้งเสียงคราง ทั้งปฎิบัติ ไม่หวงตัว ฟิวแฟนของจริงครับ
เรื่องบางเรื่องเราไม่ควรมองข้ามไป เราอาจจะค้นพบสิ่งที่กำลังตามหาก็ได้ครับทุกท่าน  :032:
[/b]

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
Re: เทรนน้องใหม่ เอมิ น้องหลินๆ หุ่นเซ็กซี่ อก36 มีปาหวิวๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2020, 07:03:08 PM »
ถูกใจๆๆ  :92: :92: :92:

ออฟไลน์ ole_chaisnoe

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -1
Re: เทรนน้องใหม่ เอมิ น้องหลินๆ หุ่นเซ็กซี่ อก36 มีปาหวิวๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 07:57:04 AM »
เกาเหลาน่าดิน :044:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 06:30:56 PM »
อึ๋ยยยย

ออฟไลน์ skyhawk1

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2020, 11:08:55 AM »
เท่าไหร่ครับ