ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔥สวยเหมือนดารา หรูหราแบบรถยุโรป Mercedes @Yesika แจกmp4หนังเอ็กซ์🎬🔞  (อ่าน 13745 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054

สวัสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง หายไปสะสางงานซักพักลืมกันรึยังเอ่ยยยย ทำงานหนักมันต้องหาที่ปล่อยน้ำผ่อนคลายกันบ้าง เลยแอบแว๊บไปร้านประจำแถวลาดพร้าวเพราะได้ยินว่ามีตัวจี๊ดมาใหม่ สวยเหมือนดารา(หน้าคล้ายอุ้ม ลักขณา เลย) โปรไฟล์ไม่ธรรมดา งานอดิเรกคือตีGolf งานคือสุดติ่งกระดิ่งแมว ของพรีเมี่ยมแบบนี้จะไม่มาแนะนำเพื่อนๆได้ยังไง รอบนี้mp4รับรองเสียวถึงกึ๋น พลาดไม่ได้จริงๆ ไม่พูดเยอะ ไปชมกันเลยดีกว่า
***ผมเปลี่ยนเวปฝากรูป ถ้ามองไม่เห็นรูปยังไงลองreloadดูซักรอบสองรอบนะฮะ มันจะช้าหน่อย เคยฝากที่ imgurเร็วดีแต่ตอนนี้เค้าชอบลบรูป18+ออกฮะ***
ชมปาเรียกน้ำย่อยกันซักนิสสส
สัดส่วน 33 24 35 แท้ทั้งตัวไร้รอยสัก หน้าสวยจิงไรจิง

ด่วน! แจกปาmp4 ความคมชัดระดับ5K(5312x2988 pixel) ความยาว2นาทีดูให้จุใจ รอบนี้mp4เสียวสุดติ่ง20++รับรองดูแล้วต้องเอาหนอนไปพ่นน้ำออกกันแน่นอนแจกให้สำหรับทุกคอมเม้น ส่งให้ทางpmตั้งแต่วันนี้ 25มีนาคม จนถึงเสาร์ที่ 30มีนาคม เวลา 0.00น แจกให้จุกๆเป็นเวลา5วันไปเล้ยยยเนื่องจากงานผมยุ่งมากบวกกับติดlimit 1ชั่วโมงจะส่งได้แค่20ท่าน อดใจรอซักนิดนะครับ ทยอยส่งให้ครบแน่นอน ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ปล.หมดเขตแล้วหมดเลยนะคร้าบ pmมาขอผมทีหลังไม่แจกให้นะครับ

รีวิวจากท่านสมาชิกที่ได้รับชมmp4สยิวกิ้วไปแล้ว
ได้รับแล้วครับพี่วูฟ ฉากจบเสียวสะะท้านนนนน

ส่งไปให้ 339 ท่านแล้วนะครับถึงหน้า 40 ทยอยส่งให้นะครับ เม้นกันไว้ได้เลย ส่งให้ครบแน่นอนครับ ตกหล่นท่านใดแจ้งท่างpmได้เลยนะครับ หมดเขตแจกวันนี้ตอนเที่ยงคืนนะครับรีบเม้นกันไว้ได้เลย

ปิ๊งป่องง หมดเวลาแจกแล้วนะครับ จะทยอยส่งให้ทุกท่านที่เม้นไว้จนครบ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจและกด+1ให้ commentsกว่า41หน้าเลยทีเดียว แล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับหน้านะคร้าบบบบบบบ

****สำหรับผู้ที่เปิดclipในมือถือแล้วดูไม่ได้ ให้copy linkไปเปิดใน chromeหรือbrowserตัวอื่น กดdownloadลงเครื่อง แล้วใช้ app VLCเปิดไฟล์ จะสามารถดูได้ครับผม****

*********สำหรับคนที่อยากได้mp4 ไม่ต้องส่งdmไปขอผมนะครับ ผมแจกเฉพาะคนที่มาเม้นในกระทู้นี้เท่านั้น***********

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงคลิปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

ช่องทางติดต่อร้านYesikaนะครับ

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาชมบรรยากาศร้านและการเดินทางซักหน่อยครับ

ร้านอยู่แถวลาดพร้าว71 ถ.สังคมสงเคราะห์ เด๋วด้านล่างผมจะทำlinkกดเข้าgoogle mapเอาไว้ให้นะครับ

หน้าร้านนะครับ สำหรับที่จอดรถต้องขับเลยไปอีก100เมตร

ที่จอดรถอยู่ตรงข้ามร้านC&Pการไฟฟ้าถึงแล้วเลี้ยวเข้าไปจอดได้เลย ที่จอดเพียบ ก่อนหน้านี้ร้านเปลี่ยนที่จอดไป ตอนนี้จอดที่นี่เหมือนเดิมแล้ว ยังไงเช็คกับน้องprก่อนไปดูก็ดีครับ

ชมบรรยากาศร้านซักหน่อย ร้านจะออกแนวเท่ๆ ห้องกว้างขวาง สะอาด ดีเยี่ยม

• *
          มาเข้าเรื่องกันเรย ขณะที่กำลังประสบภัยจากงานท่วมหัว เลยแอบเบี้ยวลูกค้าส่งงานช้าซักวันหน่ะ วันนี้ตรูของปลดปล่อยก๊อนนน prกระซิบว่ามีของดีเกรดท๊อปมา มันต้องไปจัดซักหน่อยนานๆจะหลงมาทีแบบนี้ รีบเบิ่งรถไป แบกอุปกรณ์ถ่ายรูปโคตรหนัก กว่าจะเดินจากที่จอดมาถึงร้านก็หมดแรงแล้ว จะป่ามป๊ามไหวมั้ยวะเนี่ย มาถึงน้องเพิ่งมาก่อนผมแป๊ปเดียวเจอแว๊บแรก โห หน้าอย่างสวย เจอคนสวยแล้วชักประหม่า ใจประหม่าแต่หนอนในกางเกงสู้ตาย คุยทักทายกันเล็กน้อยเดิ่นขึ้นห้องไปชั้นบนสุด หมดแรงอีกรอบ....โอเคร ลุยจับปามาฝากพี่ๆน้องๆกันก่อน น้องเปลี่ยนชุดเป็นชุดสีขาวสุดสยิว ใช้งานน้องถือchartสีซักหน่อย เห้อ เห็นแค่ปากก็รู้แล้วเนาะว่าสวย

[/URL]

ออฟไลน์ MarlboroBenz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
+1 รอลอกการบ้านเลยครับ  :013:

• *
           หลังจากอาบน้ำป๋อมแป๋มกันแล้ว ตัดมาที่สนามรบเตียงสีขาวที่ยังดังเอี๊ยดอ๊าดเพราะยังไม่ได้หยอดน้ำมัน ผมจัดการปลดเปลื้องผ้าขนหนู ชมหุ่นสวยๆของน้องแบบชัดๆ ดมกลิ่นหอมๆจากตัวน้อง หน้าสวยๆยิ่งทำให้ชวนหงี่ น้องจู่โจมช่วงล่างผมทันทีด้วยฝีมือไม่ธรรมดา ลิ้นค่อยๆลากจากบอลสองลูกขึ้นมาบนยอดหอคอย อูยยยย ค่ดเสียว

• *
หน้าสวยๆปากสวยๆกำลังใช้แรงดูดมหาศาลกับหนอนน้อย ลิ้นก็ลากขึ้นลากลงไม่หยุด โอยชอบบบ

• *
หลังจากโดนลิ้นกับปากสวยๆจู่โจมจนแข็งโป๊ก เราไม่ยอมโดนฝ่ายเดียวหรอกกก เลยจัดท่าซิกไนน์ซะหน่อย หอยสวยๆหอมๆอยู่ตรงหน้า ซดอย่างไม่คิดชีวิต ก้นน้องอย่างเนียนเห็นแล้วยิ่งมีอารมณ์

ออฟไลน์ noise

• *
  • Like: 106
+1 งานดีเหมือนเคย มี uncen ขอด้วยน่ะครับ หายไปนานเลย ... :048:

• *
ผมเลียแบบเหมือนคนอดหยากอาหารทะเล ด้านล่างน้องก็ทั้งดูดทั้งเลียโคตรเสียว จนได้ที่แล้วน้องลุกมายังติดใจหันกลับมาดูดต่อให้อีกหน่อย

• *
ความหงี่เราสองถึงจุดสูงสุด ได้เวลาอันควรอันเชิญเกราะแห่งแสง น้องอยู่ใน wot positionและlanding ช้าๆ อูยยยย