ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง Dimond น้องใหม่เริ่มงานวันแรก หน้าสวย งานหวาน ฟิวลิ่งดีมาก ๆ ที่ร้าน We Ok  (อ่าน 1175 ครั้ง)

ออฟไลน์ waykin

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สถานที่ we ok

ชื่อน้อง Dimond ( น้องใหม่เร่ิมงานวันแรก )

หุ่น  รูปร่างดี สมส่วนมาก ๆ
น่าอก โมมา ใหญ่ ( ไม่แข็ง )
อารมร่วม ได้อยู่
หน้าตา  ถือว่าน่ารัก ทรงดีมาก ถึงสวย
ราคา  ค่าคอส ร้าน 1000 บาท
เนื้องาน ออกแนวหวาน ๆ น้องยังใหม่มาก เก้ ๆ กัง

ใครชอบงานแนวบู๊ แนวบุก คงต้องผ่านครับ
เพราะน้อง Dimond คนนี้เป็นน้องใหม่ จริง ๆ
เริ่มงานวันแรก ที่ร้านนี้เลยครับ ผมได้ขึ้นแบบฟรุค ๆ
รอเจ้าของเทรสงานเสร็จ ก็ นั่งรอขึ้นต่อเลย บอกเลยว่า
ฟิวน้องใหม่ ยังไม่เคยทำงาน แบบนี้ ผมชอบมาก ๆ เลยครับ

• *

อย่างอื่นคงไม่ต้องบรรยาย ถูกใจผมยิ่งนัก แอบหลอกถ่ายรูปน้องมาได้นิดหน่อย  :034: :034:

• *

ออฟไลน์ GRIMM...

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ผิวพรรณดี นมมันน่ามากกกก