ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลังการบ้านน้อง ดินสอ . Spa  (อ่าน 678 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปีศาจtonไม้

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ย้อนหลังการบ้านน้อง ดินสอ . Spa
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2020, 02:26:44 AM »
การบ้านเก่า นานมากแล้วพึ่งมีโอกาศได้ลง พีอาร์แนะนำมา น่าตาน่ารัก งานก็ตามใจใช้ได้เลยน้องนวดเก่ง อาบน้ำดี อารมย์ร่วมใช้ได้ แต่น้องจะงานหวานๆไม่บู้มาก(ผมชอบบู้นิสๆ เลยแอบผิดหวังเรื่องนี้) แต่โดยรวมน้องบริการดีไม่งี่เง่าครับแล้วจะมาใช้บริการใหม่

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: ย้อนหลังการบ้านน้อง ดินสอ . Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2020, 02:50:18 PM »
รับทราบครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม