ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: +++มาพบซุปตาร์ดาวดังที่ฝั่งพระราม2 ความฟินจึงบังเกิด เจนนี่@ARENA +ปายืม+++  (อ่าน 2160 ครั้ง)

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1108
     สวัสดีท่านผู้อ่านทุกท่าน วันนี้ต้องเดินทางมาฝั่งพระรามสอง เนื่องจากคิดถึงอย่างหนักกับน้องเจนนี่  ซุปตาร์ที่ทุกคนรู้จักเป็นอย่างดี เธอย้ายจากโซนราม3มาโซนนี้ จะใกล้ไกลแค่ไหน ยังไงก็ต้องไปหาครับ เป้าหมายอยู่ที่ร้าน ARENA พระราม2 ถ.ท่าข้าม ซอย 9/1 เออน่ารีสอร์ท ผมเพิ่งเคยมาร้านนี้เป็นครั้งแรก เรยนึกว่าไกลเพราะผมอยู่แถวพระรามสาม แต่จริงๆไม่ไกลเลย ข้ามสะพานแขวนมาแป๊ปเดียวถึง

:82: :82:

เคยได้ยินมาว่าห้องที่นี่ดีและสวยมาก เปนแบบนั้นจริงๆครับ เพราะห้องเค้าระดับรีสอร์ทเลย เป็นห้องที่ดีที่สุดเท่าที่ผมเคยเที่ยวเรยครับ เนื่องจากโทรมาจองน้องไว้แล้ว มาถึงน้องก็รออยู่ก่อนแล้ว น้องพาเข้ามาในห้อง ห้องดีจริงๆตามที่บรรยายไว้แล้ว มีมุมให้บู๊มากมาย โซฟา ห้องน้ำใหญ่โต กระจกข้างเตียง ระเบียง โอ้ววว สวรรค์ ไม่พูดพร่ำทำเพลง น้องพาเข้าอาบน้ำ เสร็จแล้วมาที่เตียงกันด้วยผ้าขนหนูคนละผืน น้องยังสวยน่ารักไม่เคยเปลี่ยน ผมค่อยๆบรรจงหอมแก้มน้อง ตัวน้องหอมมว๊ากกกก เจ้าหนูผมตื่นทันที ผมบรรจงจุ๊บน้องอย่างแผ่วเบานุ่มนวล เหมือนคนรักกันปานจะกลืนกิน ปลายลิ้นสัมผัสกันอย่างแผ่วเบานุ่มนวล มือผมสอดเข้าไปในผ้าขนหนู จูนจุกของน้อง น้องไม่ยอมแพ้เอามือสอดมารูดตะบอง มันแข็งจนแทบระเบิดออกมา ผิวน้องเนียนหอมจนผมอยากกินเข้าไปทั้งตัว น้องจับผมนอนลงตอนนี้ร่างกายเราไม่มีสิ่งใดมาขวางกันอีกแล้ว ผมกินนมอย่างเอร็ดอร่อย น้องไม่ยอมแพ้กินนมผมกลับเช่นกัน เสียวสุดๆไปเรย น้องค่อยๆเลื่อนตัวต่ำลงไป อึ๋ย ไม่มีอะไรมาขวางกั้น จากนั้นก็เกิดอะไรมากมายไม่สามารถบรรยายได้ ณ จุดๆนี้นะครัช น้องคอยมองกระจกตลอด น้องบอกชอบดู โอย เหมือนแสดงหนังกันอยู่เรยทีเดียว

สำหรับคนที่เคยเจอน้องแล้ว คงไม่ต้องบรรยายว่าน้องบริการดี เสียวฟินแค่ไหน มือใหม่มือเก๋า นกป ไม่เคยมาขึ้นกับน้องถือว่าพลาดอย่างแรงครับ ห้องที่นี้ย้ำกันอีกครั้ง ว่าดีจริงๆครับ แทบอยากจะนอนค้างคืนเรย 55 อย่าลืมลองแวะไปหาน้องเค้านะครับ ผมการันตีรับรองไม่ผิดหวังแน่นอน แล้วพบมกันในการบ้านฉบับต่อไปครับ
     ปล.ปายืมมาจากการบ้าน ท่าน Darkmaul นะครับ การบ้านอันนี้ http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=281580.0

:85: :85:

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *

• *

• *

ออฟไลน์ Tornbrababa

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
แจ่มมากกกก  :013: 

สวยยังกับ ศรีริต้า    :032:
เที่ยวๆไปเถอะ   ถ้าเรายังโสด

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.

• *
แจ่มมากกกก  :013: 

สวยยังกับ ศรีริต้า    :032:
สวยจิงครับคนนี้ แถมบริการดีฝุดๆ :82:

• *
สวยยังกะดารา
ทั้งสวยทั้งบริการเด็ดครัชคนนี้ :92:

• *