ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องเจนิส April Spa  (อ่าน 204 ครั้ง)

ออฟไลน์ kkpp18

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องเจนิส April Spa
« เมื่อ: มกราคม 21, 2024, 02:43:01 PM »
มาApril Spa ปกติจะไม่เลือกน้องซ้ำคน  เพราะร้านนี้เขามีพนักงานมาใหม่สวยๆตลอดเวลา แต่สำหรับเจนิส  ขึ้นซ้ำได้ตลอดไม่ต้องคิดมากเลย  มาเมื่อไรก็ต้องจอง   วันนี้เหงาๆ เลย ทักไปหา pr มีใครอยู่บ้างพอ pr ส่งมาแอบดีใจที่มีชื่อ น้องเจนิส  เลยทำการจองทันที  ก็อยากเจอจริงๆๆ น้องเจนิส ขาวตัวเล็กโดดเด่นมากไม่ลองไม่รู้   มาถึงที่ร้านน้องก็มารับเพื่อขึ้นห้อง น้องพูดจาเพราะเหมือนเดิม หลังจากน้องมารับถึงห้อง น้องก็นั่งชวนคุยสักพักแล้วน้องก็ถอดชุดออกยอกเลยครับน้องคืนสาวในฝัน ของผมเลย
หุ่นน้องดีมากครับ  ขาวทุกส่วน เห็นแล้วกลินน้ำลายหน้าน้องก็น่ารัก มันน่ารักเกินอดใจไว้ได้  น้องอาบน้ำให้อย่างดี มีถามสารทุกข์สุขดิบพอประมาณ เสียงน้องหวานมากเหมือนเด็ก แค่ตรงห้องน้ำอารมณก็เริ่มมาแล้ว  ก็คุยกันสนุกและถูกคอมาก  ตัดภาพพอมานอนเตียง น้องสุภาพมาก ถามให้ทำอะไรก่อน ชอบให้ทำประมาณไหนคะ ให้นวดก่อนไหม เราเลยบอกดีเลยครับนวดก่อนเพื่อผ่อนคลาย   ให้น้องนวดก่อน นวดไปมาของเริ่มขึ้น ไม่อยากเสียเวลา น้องใส่ CD ให้แล้วเริ่มร้องเพลง ฟีลแบบเด็กอ่อนโยนมาก เห็นน้องเริ่มเมื่อยเลยให้น้องใช้มือให้เสียงน้องจะทำให้แตกพ่ายเอา งั้นขอสลับบ้าง สำรวจน้องทำด้วยความอ่อนโยน ใช้มือใช้ลิ้นสลับสำรวจน้องจนน้องเริ่มมีอารมณ์ ตัวเริ่มเกร็งน้องการตุกและน้องก็บอกสว่าพอแล้วน้องเสร็จแล้ว หลังจากน้องบอกแบบนั้นเราก็เผ็ดจศึกอีกรอบตอกเสาเข็มเพื่อพิสูจน์ความแข็งแนงขอรากฐานบอกเลยครับฟินส์มากเพราะเราทั้งคู่ได้มีโอกาสเสร็จร่วมกันอีกครั้ง  บอกเลยครับว่าคนนี้ใช่เลย  ใช้บริการได้ตีอเนื่องตลอดเวลาครับบบ  หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำล้างตัว สบายตัวขอตัวลา คุ้มค่ามากครับ ครั้งหน้าจะมาอีกจัดโปรใหญ่ อีกแน่นอนครับ

หน้าตาผิวนี้ขาวออร่ามาก 10/10
ความคุ้มค่า 10/10 น้องไม่หวงตัว
ถ้าใครชอบสายหวานเอาไป 10/10
แค่พิมส่งการบ้านก็ฟินอีกรอบแล้วครับ
สรุปคือฟีลหวานจัดขาวจัดๆหอมเนียนทุกส่วน ใครชอบตามมาได้เลยครับ

ปล 
พนักงานร้านทุกคนใส่ใจดูแลลูกค้าดีมากเลยครับบให้10ดาวไปเลย