ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบเช้ากับMK กินกันเอร็ด อร่อย สบายตัว หาตัวจับได้ยาก  (อ่าน 379 ครั้ง)

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 31
วันนี้เช้าครับ ทางร้านโปรโมทตั้งแต่หกโมง

เลยถามแหย่ว่า สักเจ็ดโมงครึ่งมีใครว่างบ้างงง
...ปรากฏว่ามีว่างครับ MK กับจีจี้ ขาวแยงตาทั้งคู่

แต่สำหรับสายบางกรอบ+ชอบเด็กแบบเรา เลยไปตกที่MK

MKเป็นสาวสวยบางกรอบ อายุอานาม20กลาง ๆ ไม่สัก ไม่ศัลย์
งานอาบน้ำสะอาด ละเมียดบรรจง มีจูบปลุกอารมณ์ในห้องน้ำเล็กน้อย
เช็ดตัวให้สะอาดสะอ้าน
ขึ้นเตียงมีนวดข้างหลัง นังทับลงมา กลิ่นตัวหอมละมุนของวัยสาว
งานนังหลังจากนั้น จูบยาวนาน และนุ่มลึก งานปาก ละเมียด ละไม เลียแก่นกายอย่างนุ่มลึก
เสียวสะท้านนานนม แม้ไม่จอดรถ แต่จัดว่าดีมาก หาตัวจับได้ยาก แตกข้างปากกันไป ไม่มีทอล์คเรื่องเงิน

ร้านนี้มาตราฐานดี มีรอบเช้า ใครสะดวกแวปเช้าลองไปจัดกันได้ MK บ้านสิ งโต

ออฟไลน์ mindset

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 29
ยืนหนึ่งเรื่องรอบเช้า วันนี้กลับจากกาญ ผมว่าจะแวะอยู่ครับ

ออฟไลน์ In The End

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 31
ยืนหนึ่งเรื่องรอบเช้า วันนี้กลับจากกาญ ผมว่าจะแวะอยู่ครับ

ไปหาใคร เป็นยังไงมาเล่าสู่กันฟังได้ระครับ

ออฟไลน์ mindset

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 29
Re: รอบเช้ากับMK กินกันเอร็ด อร่อย สบายตัว หาตัวจับได้ยาก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 11:14:11 AM »

ไปหาใคร เป็นยังไงมาเล่าสู่กันฟังได้ระครับ

MKนี่แหละครับ ส่งการบ้านเรียบร้อย