ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดคู่ 2 สาว โฟกัส vs. ขนมปัง งานเดือดสุดๆ @pegasus พระราม3 ปลาขอยากถึงยากสุดๆ  (อ่าน 9161 ครั้ง)

tigtig และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
น้องขนมปังตอนนี้หลับตาพลิ้ม พร้อมกับเอามือทั้งสองข้างของน้อง บีบขยำนมของตัวเอง ส่วนน้องโฟกัสตอนนี้ก็บิ้วอารมณ์อยู่ข้างๆ น้องขนมปัง คอยส่งเสียงซี๊ดซ๊าดๆๆๆ พร้อมกับน้องขนมปังอยู่ตลอดเวลา :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
จนถึงตอนนี้ผมบอกน้องว่าพี่จะไม่ไหวแล้ว ผมเร่งเครื่องเต็มสปีด มีแรงเท่าไหร่ผมกระแทกใส่น้องขนมปังแบบไม่ยั้งเลย น้องขนมปังส่งเสียงครางดังลั่นห้องเลย พร้อมกับเสียงของน้องโฟกัสที่คอยบิ้วอารมณ์อยู่ข้างๆ จนสุดท้ายทั้งผมและน้องต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไป พร้อมๆกัน จากนั้นน้องก็มาถอด CD ออก :044:

• *
น้องให้ผมนอนพักเหนื่อยก่อน ส่วนตัวของน้องทั้งสองคนยังอยู่คนละข้างผม จากนั้นน้องก็เข้ามาบีบนวดให้ผมผ่อนคลายอีกรอบนึง น้องบีบนวดไปได้สักพักนึง มือของน้องทั้งสองคนก็ไปป้วนเปี้ยนอยู่แถวๆน้องชายผม จนตอนนี้มันทำให้น้องชายผมมันตื่นอีกแล้วพร้อมออกศึกอีกรอบ :044:

• *
คราวนี้ผมให้น้องโฟกัสเป็นคนจัดการผม น้องไปหยิบ CD มาแล้วโหลดใส่น้องชายผม จากนั้นน้องก็ขึ้นขย่มน้องชายผมเลย ส่วนน้องขนมปังนั้นก็ขึ้นไปคลอเคลียร์กับน้องโฟกัส  :044:

• *
น้องโฟกัสขย่มน้องชายผมอยู่สักพัก ผมก็บอกน้องว่าขอเปลี่ยนท่าหน่อย เหมือนน้องจะรู้น้องหันบั้นท้ายมาที่ผม ผมก็จับน้องชายผมมาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นผมก็ค่อยๆดันน้องชายผมเข้าไป จนสุดท้ายมันก็เข้าไปจนเต็มลำ :044:

• *
จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิ ของน้อง จากช้าๆ แล้วค่อยๆเร่งจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆ ส่วนน้องขนมปังตอนนี้ น้องก็ขึ้นมาคลอเคลียร์ลูบไล้บนตัวผม ผมก็เลยดึงน้องเข้ามาจูบปาก แต่ก็ไม่ได้แลกลิ้นเหมือนเดิม  :044:

• *
จนถึงตอนนี้ผมก็ไม่อาจจะต้านทานไหวแล้ว ผมใช้สองมือจับสะโพกของน้องไว้ให้มั่น จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง แบบไม่ยั้งเลยไม่ต้องหายใจหายคอกันเลย ส่วนน้องขนมปังตอนนี้ ก็ลงไปนอนข้างๆอยู่กับน้องโฟกัส คอยส่งเสียงบิ้วอารมณ์ จนสุดท้ายทั้งผมและน้องต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปอีกรอบ :044:

• *
จากนั้นน้องก็ไปถอด CD ออก แล้วน้องขนมปังก็มาพาผมไปอาบน้ำทำความสะอาดอีกรอบ ออกมาแต่งตัว แล้วน้องทั้งสองคนก็เดินออกมาผมส่งด้านนอก :044:

• *
สำหรับใครที่อยากได้งานคู่เด็ดๆ บอกเลยว่าห้ามพลาด น้องโฟกัสกับน้องขนมปัง น้องสองคนนี้เข้าขากันได้ดีจริงๆ น้องไม่ได้รับงานคู่บ่อยๆ เพราะฉะนั้นก่อนจะไปหาน้องๆ LINE ติดต่อไปทางร้านก่อนได้เลยครับ :044:

• *