ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เอมี่xปุ๊กลุ๊ก 4 hands @เกอิชา  (อ่าน 2137 ครั้ง)

ออฟไลน์ hellboy69

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
เอมี่xปุ๊กลุ๊ก 4 hands @เกอิชา
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 01:04:19 AM »
วันนี้มีโอกาสมาทำธุระใกล้ๆ ห้าแยกปากเกร็ด แน่นอนว่าใกล้ๆ กับร้านเลื่องชื่ออย่าง GS ที่ก็เล็งมาสักพักแล้ว วันนี้มีโอกาสได้ลองสักที
และไหนๆ ก็ไม่รู้ว่าจะได้มาอีกหรือเปล่าเลยลองคอร์ส 4 hands มันซะเลย ไม่เคยลองก็มาลองที่นี่แหละ จัดการทักไปทางไลน์ร้าน เล็งไว้ 2 คนคือ เอมี่ กับ ยูริ ตอนนั้นสื่อสารกันผิดนิดหน่อยทำให้ แอดมิน เข้าใจว่าเราจะใช้โค้ดลด 700 ซึ่งจะเลือก Top ได้แค่ 1 คน ซึ่งทั้ง 2 คนนี้ขึ้น Top ร้านทั้งคู่ และด้วยนโยบายของทางร้านที่จะไม่ส่งรูปหน้าน้องให้ดู ทำให้ลังเลว่าจะเลือกใครดี เลยตัดสินใจไปดูที่หน้าร้านเลย ซึ่งไปถึงปรากฎว่า ยูริ ไม่ว่างซะแล้วทำให้ไม่ต้องเลือกเลย :012: แต่หน้าร้านแนะนำว่า คอร์สนี้ถ้าจ่ายราคาปกติ จะสามารถเลือก Top ร้านได้ 2 คนเลย (เอาไว้เป็นข้อมูลรอบหน้า)

เมื่อเลือก Top ได้หนึ่ง อีกหนึ่งเลยขอคำแนะนำเลยว่าใครเข้าขากับ เอมี่ ที่สุดเอาคนนั้น เลยได้ ปุ๊กลุ๊ก มาอีกคน
เนื่องจากผมดันเข้าไปช่วงที่ร้านประชุมงานพอดี  ทางร้านเลยให้ผมเข้าไปรอน้องๆ ที่ห้องก่อนเลย (วันอะไรของผมเนี่ยยยยย!!! :012:)
รอสักพักทั้ง 2 คนก็เดินเข้ามา เอมี่ มาพร้อมไฟหน้า 38 ทรงสวย กับ ปุ๊กลุ๊ก ขาว แน่น น่ารัก

เริ่มจากการอาบน้ำขัดสีฉวีวรรณ มือน้องๆ น้ำหนักดีมาก แค่สัมผัสก็ทำให้ตื่นตัวแล้ว ปุ๊กลุ๊ก หน้า เอมี่ หลัง ผลัดกันถูกันฟอกสบู่ นัวมากกกกก
แล้วก็มาถึงเก้าอี้หรรษาอันเลื่องชื่อ อู้ววววว หูววววว คุณเอ๊ยยยยยยย!!! 2 มือข้าหน้า 2 มือข้างหลัง เสียวสุดๆ พอเห็นผมไม่พ่ายง่ายๆ ปุ๊กลุ๊ก ที่อยู่ข้างหน้าตัดสินใจใช้ท่าไม้ตาย ลุกขึ้นมานั่งตัก บดๆ ยั่วๆ ใส่เลย รูดตั้งแต่ร่องก้นยันร่องเสียว (ทราบกฎร้านนี้ดีนะครับว่าน้องๆ ไม่รับพิเศษ ไม่รับจบ เลยไม่มีการสอดใส่นะครับ :048:) เห็นดังนั้น เอมี่ ที่อยู่ด้านหลังเลยกดหน้าอกเข้ามาเป็นกำลังเสริม  อยู่ท่านี้กันอีกพักนึง น้องๆ ก็ชวนยืนคราวนี้แหละ สองสาวจู่โจมพร้อมๆ กันเลย :032: :032: สองลิ้นละเลงหัวนมซ้ายขวาพร้อมๆ กัน สองมือช่วยกันจู่โจมด้านล่าง คนนึงชัก คนนึงคลึง จนไม่รู้จะเสียวจุดไหนก่อนเลย จังหวะนี้ชุลมุนกันสุดๆ 3 คน 6 มือ ผลัดกันจับ ผลัดกันคลึงไปเรื่อย บวกกับเสียงน่ารักๆ ของสองสาวที่คอนบิ๊วอยู่ตลอดจนเหมือนอยู่ใน AV เลยฟินสุดๆ แต่ผมก็ยังผ่านมาได้โดยไม่เสียแต้ม (จริงๆ อยากเสียมากๆ เลย เพราะทางร้านไม่ได้จำกัดน้ำ แต่ปกติเป็นคนเสร็จยากเฉยๆ) จนน้องๆ บอกพอก่อนไปต่อที่เตียงดีกว่า

พอไปถึงเตียงน้องๆ ก็ถามว่าจะต่อเลย หรือทำสปาก่อน เลยตัดสินใจพักกันสักหน่อย ผ่อนคลายด้วยการทำสปาหน่อยแล้วกัน ปุ๊กลุ๊กนวดหัว เอมี่สครับเท้า เพลินๆ เลยครับ น้ำหนักมีดีมาก นอนให้น้องนวดจนครบสูตร ก็พลิกตัวนอนคว่ำ ลงน้ำมันที่ขาเล็กน้อย แล้วสองสาวก็ค่อยๆ ลั่นกลองรบรอบสอง ตอนนั้นไม่รู้ว่าใครอยู่จุดไหน รู้ตัวว่าตรงขามาการลูบไล้ไล่ขึ้นมาจนถึงประตูหลังเบาๆ แถมเฉี่ยวๆ ถุงทองให้เสียวเล่น แล้วก็รู้สึกนุ่มๆ บริเวณหลัง ตอนแรกก็นึกว่า เอมี่ ใช้อาวุธหลักจู่โจม เลยพยายามเหลือบดู ปรากฎว่าไม่ใช่ มันคือปากของ ปุ๊กลุ๊กที่ค่อยๆ จุ๊บหลังไปแบบเบาๆ ส่วน เอมี่ ประจำการอยู่ส่วนล่างค่อยๆ ปลุกหนอนน้อยเราขึ้นมาจนนอนคว่ำไม่ไหวแล้ว จัดการพลิกตัวเปิดหน้าปะทะจังๆ เกม 2 ก็เริ่มขึ้นทันที รอบนี้นัวสุดๆ แทบแจกแจงไม่ได้ว่าใครทำอะไรลงไปบ้าง มารู้ตัวอีกทีคือ เอมี่ ที่อยู่ด้านล่าง จัด Oppai ให้เราอยู่ ในเมื่ออกคู่นั้นจู่โจมช่วงล่าง ผมเลยไปจู่โจมอกอีกคู่ที่ว่างอยู่ของ ปุ๊กลุ๊ก บ้าง ช่วงสุดท้ายของเกม เอมี่ ลุกขึ้นมาชักให้พร้อมเอาน้องสาวมาบดใส่ถุงไข่อีก ส่วนปุ๊กลุ๊กช่วยอยู่ด้านบน จนในที่สุดผมก็พ่ายจนได้

น้องๆ ก็มาช่วยอาบน้ำล้างตัว แต่งตัวกลับเป็นอันจบ 4 Hands ครั้งแรกในชีวิต
สำหรับคนที่ชอบการผ่อนคลายแบบไม่ต้องสอดใส่ก็ได้ แนะนำเลยครับ เรื่องรูปร่างหน้าตาผมจะไม่ออกความเห็นนะครับ เพราะต่างคนต่างชอบไม่เหมือนกัน
แต่งานบริการผมให้ 9/10 เลย มีจุดหักนิดหน่อย แต่ผมไม่เอามาพูดละกันครับ เพราะจุดดีมีมากกว่าเยอะมากกกกกก :034: :034: :034:

ออฟไลน์ หม่ำ แดงก๋อย

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
Re: เอมี่xปุ๊กลุ๊ก 4 hands @เกอิชา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 02:23:36 AM »
+1 ให้เลยครับ อยากลองบ้างจังครับ

ออฟไลน์ AiQ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
Re: เอมี่xปุ๊กลุ๊ก 4 hands @เกอิชา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 07:05:07 AM »
สุดจัดเลยครับบ
คอร์ส 4hand มีอะไรต่างจากคอร์สแซนวิชดหรอครับ

ออฟไลน์ hellboy69

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 09:28:55 AM »
สุดจัดเลยครับบ
คอร์ส 4hand มีอะไรต่างจากคอร์สแซนวิชดหรอครับ

ผมเรียกตามที่ทางร้านตั้งชื่อคอร์สครับ

อีกนัยนึงน่าจะหมายถึงการนวดจริงๆ เพราะคำว่าแซนวิชในบางที่มีการรับพิเศษด้วยครับ
แต่ถ้าเอาตามความเข้าใจตอนนี้น่าจะไม่ต่างกันแล้วมั๊งครับ? แล้วแต่ที่ไหนเรียกอะไร? 4 hands , แซนวิช , ขึ้นคู่ ฯลฯ :002:

ออนไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2022, 12:20:14 PM »

ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ สุขไม่อั้น คุ้มมีทอน"

@ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

LINE : @gs8888

Tell: 0837049088  ,  0969944490

การเดินทางมายังร้านเกอิชา-สปา

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ