ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกพีช april spa กับสุดยอดความเอาอกเอาใจครับ  (อ่าน 516 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
วันนี้ว่างเช้า ทัก pr ร้านแบบไม่คาดหวังครับ ลองวัดดวงดูว่ามีน้องคนไหนอยู่แต่เช้าบ้าง pr ส่งมา 2 คน อ้าวหนึ่งในนั้นคือน้องลูกพีช เป้าหมายที่ล็อคไว้นี่หว่า จองเลยครับ เพราะเท่าที่สังเกตดูน้องคนนี้เข้าไม่บ่อย

ถึงเวลานัดหมายน้องก็พร้อมทำงานครับ เราเลยเดินขึ้นห้องไปด้วยกัน ความประทับใจแรกของผมคือน้องหุ่นดีมาก หน้าตาก็สวย ขาก็เรียว ขึ้นไปถึงห้องนั่งคุยกันแป๊บนึงก็ไปอาบน้ำกัน จังหวะน้องปอกเปลือกตัวเอง ผมนี่มองอย่างหื่นเลยครับ เพราะรูปร่างน้องลูกพีชดีจริงๆ เว้าโค้ง ขาเรียว ไฟหน้าแท้สมส่วนคนตัวผอม จุกสีน้ำตาลอ่อน ผิวขาวเหลืองและผ่องมาก งานอาบน้ำก็ดีกว่ามาตรฐานครับ ถูทั้งหน้าทั้งหลัง ถูไล่ลงไปถึงโคนขา ระหว่างอาบน้อวคอยถามตลอดน้ำเย็น/ปร้อนไปมั้ย นี่เป็นความประทับใจที่อยากบอกต่อจริงๆ (แต่เดี๋ยวมีอีกนะครับ) อาบน้ำเสร็จผมก็มารอที่เตียง น้องอาบเสร็จก็ตามมา แล้วก็เริ่มงานหลักไม่มีช้า เริ่มจากจู่โจมหัวนมผมอย่างละมุน มือืก็ทักทายหนอนน้อยจนพองและเต็มมือน้องเลย จังหวะนี้ผมจับตรงไหนน้องไม่มีบ่น แถมส่งเสียงครางเบาๆ ตอบรับอีกต่างหาก จังหวะน้องไล่จากหัวนมผมขึ้นมา ี่ซอกคอ ผมอดใจไม่ไหวทั้งไซ้หู และขบไปที่ซอกคอน้องเบาๆ (ไม่ได้กัดนะคับ 555) ไม่มีขัด เสียงครางชัดขึ้นคราวนี้ผมลองไล่ขยับหน้าไปตรงกันน้องรู้ว่าผมส่งสัยญาณอะไรให้ หันมาประกบปากกันอย่างดูดดื่ม แต่ว่าน้องสังเกต/ด้ว่าเส้นผมน้องมาขัดจังหวะดูดดื่มของเรา เลยหันมาถามผมว่าอยากให้หนูรวบผมมั้ยคะ โอ้โห อะไรจะเอาใจพี่ขนาดนี้ แต่ผมบอกไม่เป็นไร แค่ปัดผมไปด้านข้างก็พอ เราก็สัมผัสลิ้นกันและกันจนผมฟินอิ่มใจจนกลับบ้านตอนนี้เลยก็ได้ จากนั้น้องก็เงยหน้าขึ้นมาถามว่าเริ่มร้องเพลงเลยมั้ยคะ ผมพยักหน้า น้องก้มลงไปหยิบเกราะ ใส่เสร็จร้องเพลงอย่างนุ่มนวล แผ่วเบา ตอนนี้สาวสวยที่ผมคงได้แต่มองถ้าเจอกันข้างนอกกำลังปรนนิบัติผมแบบ vip ฟินจนไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว ยอมรับเลยว่าน้องควบคุมจังหวะร้องเพลงได้ดีมาก ปกติผมเสร็จเร็วมากแต่น้องมีเบาสลับเร่งทำให้ดึงเวลาความสุข/ด้นานนมาก ผมสะกิดบอกน้องว่าเปลี่ยนเป็นมือสลับบ้างก็ได้ น้องคงรู้ว่าผมกำลังอยากปิดเกม เร่งมือเต็มที่ ผมให้สัญญาณว่ากำลังจะเข้าเส้นชัย น้องลูกพีชยังอุส่าถามก่อนอีกด้วยว่าพี่อยากให้หนูกลับไปร้องเพลงต่อมั้ย (ดูสิครับ ไม่เรียกว่าเอาใจเก่งขั้นสุดจะเรียกว่าอะไร) แต่ผมให้น้องเร่งมือต่อไปเลยแล้วเข้าเส้นชัยในไม่ช้า น้องเก็บข้าวของทำความสะอาดเรียบร้อย ไม่ปล่อยให้เกิดช่องว่าง ลงมานอนกอดก่ายไม่ห่างผมเลย แถมถามอีกว่าพี่อยากให้หนูนวดให้มั้ยคะ (นี่หนูจะทำให้พี่หลงรักไปถึงไหนกันคะเนี่ย) แต่ว่าผมบอกว่าเอาไว้ครั้งหน้าหนูนวดหลังให้พี่นะจ๊ะ วันนี้หนูเหนื่อยแล้วพักเถอะ เราคุยกันจนหมดเวลาก็อาบน้ำแต่งตัวแยกย้ายกันไปครับ

สรุปงาน น้องลูกพีช @april spa
รูปร่าง 10 โค้งเว้าได้ที่ กลมกล่อมลงตัวครับ
หน้าตา 9 หน้าสวยๆ ของน้องตอนที่น้องเงยหน้าขึ้นมาคุยมาถามยังตราตรึง
งานบริการ 10 เอาใจเก่งเป็นที่สุด
งานเสียว 10 บอกได้คำเดียวว่า ฟินนนนนน คร้าบ